Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatulali chumba kimoja!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 18, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni miezi sita sasa huyu mpenzi wangu tangu aanze hii tabia ya ajabu, kama yuko chumbani nikitaka kulala anahamia chumba kingine, nikimfata huko anakwenda kulala sebuleni, sina raha, sina wa kuongea nae,mpaka nimvizie kalala fofofo ndio nijisogeze nilale pembeni yake na akishtuka tu anahama kwingine,nikumuuuliza sababu zinakuwa nyingi lakini hazina msingi, kama mnavyojua raha ya kulala sharti usikie mapigo ya moyo ya mpenzi wako. Wana JF nawaombeni mnipe ushauri wa kina nini cha kufanya ili niondokane na hili balaa?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo mpenzi ni mwanaume au mwanamke?
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni bwabwa jina tu pole sana.
    Inaelekea kuna communication break down kati yenu na pengine kikwazo ni wewe na hivyo afanyavyo mpenz wako ni namna ya kukonvey a message. Hivyo wewe inapaswa ushuke chini sana halafu ujenge mazingira ambayo yatamfanya afungue japo dirisha na wewe itabidi umsikilize na usiwe defensive[hulka yetu ni kuwa we are always right even when we are wrong] she will open up.
    Tatizo letu TMK ni kuwa we are not good listerners na tunadhani kuwa tuna majibu ya kila kitu but when it comes to relationship it is supposed to be a two way street
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binti wa pangani
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hebu sema hizo sababu nyingi zisizo na msingi ni kama zipi?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa unategemea nini na wewe bwabwa ndugu yangu? au umeacha?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unatuchanganya hapa BWABWA, kwani BWABWA ana kuwa na mpenzi wa kiume au wa KIKE? [​IMG][​IMG]
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwache utafute mwingine, naona hakupendi kwa moyo wake wote.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    inawezekana akawa na mpenzi wa kike tofauti ni......hebu bwabwa thibitisha hapa
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    lets call a spade, a spade... wewe kama mwanadada ungeweza kulala na bwabwa? knowing kwamba limeshapokea mjenenge huko tIGO halafu likukumbatie all through the night?? naamini hata kama angekua amepiga nyumba ndogo ukigundua huwezi kulala nae kwa raha, sembuse punga?
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bwabwa alisema yeye ni mwanume rijali ila tu hilo jina alipewa utotoni kwa kuwa alipenda sana kula ubwbwa
    yaani hata kama umepikwa kwa jirani basi anahamia huko.......
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni swali zuri....yaani anaweza kuniambia anasikia joto tukilala pamoja, au usiku mimi eti najamba jamba wakati sijambi na sio kweli
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nah... alianza na yale mastori ya kipunga baada ya kubanwa ndio akaanza ku-succumb kwenye unyanyapaa...

    To me, he is still punga aisee, labda abadili jina
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wow, that confirm the speculations... BHT, have you heard?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hapo ni ngumu kujua sio rahisi kwa wewe mhusika kufahamu na hata kama kuna watu wanajua kama jamaa anapembuliwa ni ngumu kukuambia...kuna watu wengi sana wameolewa na mabwabwa na hawajui
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    OMG!!! bro yaani hapo kwenye red tu nikachoka.........

    kwisha habari yake.........
     
  17. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    absolutey right.....ahsanta preta...naona De novo amenishikia bango
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na wewe... na inawezekana huyo mamsapu wa pangani keshagundua ndio maana anakaa mbali na mashuzi!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kakaushikia bango nini
    yaani unataka ukapembuliwe chuya huko afu urudi home ujifanye mume??
    kwa taarifa yako wengine instincts zetu si mchezo
    mkeo kashtukia kitu.......wee kaendelee kupepetwa chenga tu huko basi!!!
     
  20. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Quote:
    [​IMG]

    ni swali zuri....yaani anaweza kuniambia anasikia joto tukilala pamoja, au usiku mimi eti najamba jamba




    De novo hivi wewe hujambi?? kuna mtu asiojamba?? nimesema kuwa ni kisingizio
    na sio kweli kama najambajamba
     
Loading...