Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Babaj Yawa Zimamoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Apr 8, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda akikagua Bajaj ambayo imetengenezwa ili kumudu kazi ya kuzima moto hasa kwenye maeneo yenye barabara nyembamba katika maonesho yaliyoandaliwa na Kampuni ya Spray and Fumigation Services Limited, bungeni Dodoma Alhamisi. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu).

    [​IMG]
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si mchezo, bongo tambarare
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karne ya 21 tunatumia bajaj kuzima moto! Jameni usanii mwingine haufai, hizi zimamoto zinazobeba zaidi ya lita 30,000 za maji zina shindwa kuzima nyumba moja itakuwaje bajaji ya lita 500 au 1000! Huu si utani jameni?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu nisaidie Nchi hii ina viongozi au Wendawimu? Tunaelekea wapi sasa? huu siutani
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ni mbadala wa gari la zimamoto hasa uswazi ambako hakuna njia. Swali ni je hii bajaji inabeba maji kiasi gani?

    Serikali ya Kikwete kiboko, haya sio masihara kweli??.

    [​IMG]
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah :help:
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nchi ya abrakadabra,mtoto wa mkulima nae kafunga safari koote huko kwenda kuangalia huu upuuzi,kweli viongozi tunao:rip:
     
  8. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nchi hii ni kama haina viongozi mkuu, maana kila siku hatukosi kushangaa, bado bajaji za kubebea kina mama wajawazito. Si mchezo tunaelekea kwenye ujima kwa kasi. Kwa nini barabara ziwe nyembamba kama nyumba zimejengwa kwa kufuata utaratibu. Hii inaonyesha serikali haina mpango wa kuzuia ujenzi wa makazi bila mpangilio.
     
  9. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yeah this ain't serious at all
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkubwa mzima Pinda anashangaa kitu cha kitoto sijui ninini hicho!...Tangu lini bajaji ikawa zima moto jamani?
    Hivi vidudud ni kama vile vya kubebea wajawazito, nadhani aliyewasupply vile ndo huyohuyo kaleta na hivi tena!
    Amewashika masikio hawafurukuti!..Ashagundua kuwa ni mazezeta wote!...my hairs!
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    haya ndio maisha mapya kwa kila mtanzania! Ari mpya zaidi, nguvu mpya zaidi na kasi mpya zaidi. CCM oyeee
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wajawazito bajaj, moto bajaj, bado nini sijui... yeye mbona hapandi bajaj, hivi hiyo bajaj ikijaza hicho kitenki chake itatembea kweli, I think these people are trying our patience. kwa hiyo ndio ubunifu huo, kweli kiboko!!! hicho labda wakitumie kuzimia sigara. I wont buy this crap.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    hii ndo creativity ya mtoto wa mkulima na Mr.handsome? Haya ndo marejesho ya pesa ya kagoda,EPA kwa watanzania
     
  14. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na Elimu ya huyu Waziri Mkuu, jamani!!! huu ni utani, Jokes
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madai yao eti ni wabunifu, hebu cheki matairi ya hiyo bajaji kama yanahimili walau lita 1000?

    Ngoja tusubiri bajaji ijayo itakuwa maalum kwa ajili ya nini?? mi nahisi watabuni bajaji mfano wa trekta...
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Pinda sio waziri mkuu ni zuzu mkuu
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona aibu kujiiita Mtanzania hawa viongozi wetu sijui akili zao zipo nyumba ndogo tuuuu, upuuzi gani huu jamni :rip::rip::rip::rip::rip:
     
  18. O

    Old ManIF Senior Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmepata bei yake ni kiasi gani? serikali imetoa order ya ngapi? inaweza enda kasi kiasi gani? ilikuwa ilishatumika nchi gani? n.k,n.k,n.k. Watu wamepata baraka za mkuu na wamesha tengeneza ulaji, Tanzania bana, naipenda.
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nasikia ili kukabiliana na hali ya jotomabasi ya bajaj nayo yatatua bongo hivi karibuni

    [​IMG]
     
  20. N

    Ntalali New Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli sina uwezo kuiwezesha Tanzania kiuchumi ila bajaji kuzimia moto jamani hata huo ufisadi huu ni noma ::help:
     
Loading...