Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kutuma msg ni kazi???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Van pierre, Apr 4, 2011.

  1. V

    Van pierre Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa hivi hawa watu wanaoshindwa kutuma msg vizuri kwa kutumia simu zao mnawasomaje??!si waombe msaada kwa watu wanaojua wawaelekeze,tatizo la wabongo kujifanya wanajua kila kitu hata kama hawajui!!! Utakuta mtu anakutumia msg kweny simu hata kuweka 'space' anashindwa!!!yeye anayaunganisha tu maneno,basi kusoma inakuwa kazi kweli kweli! Wengine kwenye 'space' wanaweka nukta!!!wengine ful kuchanganya herufi kubwa na ndogo!!hasa akinaMAMA ndo wanachemka sana!si uulize!!!
     
  2. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ipitie tena post yako na ujiulize je! wewe sio mmoja wao?
    Fahamu kua hiyo ndio jamii yako ndugu na kama wewe umeelimika sio kigezo cha kuwachukulia kihivyo, tena yawezekana ni kwajuhudi zao ndizo zilizokufikisha hapo ulipo............so u have to behave mkuu..

    Kwa imani yangu naamini unao wazungumzia ni watuwako wa karibu au hata inaweza kua ni ndugu zako wa damu.
     
  3. V

    Van pierre Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me siwadharau au vipi!!nnachopenda kuona ni kwamba kama mtu kitu huelewi ni bora uombe uelekezwe,kwani kuna watu wengi tu wanafahamu hivyo vitu!me mwenyewe kuna vitu vingi tu huwa sivielewi katika matumizi ya kompyuta,but watu hunielekeza,baada ya kuwaomba lakini!!!
     
  4. R

    Rangi 2 Senior Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Soma vizuri majibu ya Criss kisha angalia upya jinsi ulivyoandika kwenye thread yako...
     
  5. N

    NNYAMBALA Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu jishangae mwenyewe ulivyoandika, kwenye kiulizo(?) unamalizia na Mshangao (!)
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nadhani hakuna tatizo lolote ni kiasi cha kuelekezana, tupo pamoja wadau
     
Loading...