Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy National Bus laanguka Mbeya, Inyala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexon2000, Feb 16, 2012.

  1. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kwa simu kutoka Inyala, Mbeya zinasema basi la Happy National limeanguka baada ya kushindwa kuumudu mteremko wa pale TAZAMA, maarufu kama Pipeline.

    Habari toka kwa abiria alipanda basi la Nganga, anasema watu wamejeruhiwa vibaya ila hakuna vifo.

    Basi hilo likiwa kwenye mwendo kasi lilitaka kulipita basi la Nganga, lakini kukawa na gari jingine linapandisha mlima huo, ndipo dereva akalazimika kulirudisha nyuma ya basi la Nganga na kuligonga kwa nyuma na kupinduka. Abiria wa basi la Nganga wamesalimika wote.

    Mlio Mbeya tupeni taarifa zaidi hapo rufaa.

    Mungu ashukuliwe mgomo wa madaktari umeisha, vinginevyo!!!!!!.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tutaendelea kufa na kujeruhiwa mpaka tutakapoelewa kuwa ajali si mipango ya Mungu bali mipango yetu wenyewe
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hao Happy nation wanaoenda Mby wanatembea mwendo mkali sana, hawana ustaarabu hata kidogo. Poleni majeruhi!
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni majeruhi, abiria tuwe wakali na madereva wasiofuata sheria za usalama bara barani.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Too bad!
    Tunashukuru Mungu hakuna vifo, majeruhi Mungu awape nafuu!
    Huu ni uzembe live...mtu yuko kwenye mteremko mkali kama wa hapo Pipeline, anajaribu kuovertake...shiit!
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni kweli Taifa lenye furaha limepata ajali na kama alivyosema mtoa mada kuwa hakuna vifo ila majeruhi ndio wapo na tayari polisi wa usalama barabarani wapo ktk eneo la tukio,kuna kijana mmoja yeye amepoteza vitambulisho vyake vyote vya bank na kazini hata hivyo bado yupo ktk eneo la tukio akijaribu kutafuta vitu vyake ingawaje ana maumivu ya kiuno na mgongo
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mabasi mengine sio ya kusafiria nayo kabisa, na hilo ni moja ya mabasi hayo!
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hawa madereva wawe wanapimwa IQ kabla ya kupata reseni.
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Kwa kujazia, mabasi yaendayo Mbeya kama Al Saedy, Budget na Nganga si ya kupanda, wako rafu sana.
    Mungu awape nafuu majeruhi
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana bandu ba kyala
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mshukuruni Mungu kwa heri na uzima aliowapa siku ya leo maana tofauti na hapo tungekuwa tunaombeleza muda huu.
    Madereva muwe makini haraka zenu zinatugharimu kila wakati.
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hilo bus sio la kupanda linatembea mwendo wa hatari sana,nahisi wamechakachua engine!!haiwezekani bus linakimbia kuliko mengine
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    aiseeeeh haya mabasi haya,

    haya ndo yaaale yaliyokua yakiitwa KILIMANJARO,

    watu wakawa hawapandi yakabadilishwa rangi na jina.
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tuanze kupima IQ ya MADAKTARI WETU kwa kutususia wagonjwa,IGP kwa kuridhia mwandishi habari za uchunguzi JERRY MURO, kufunguliwa kesi bandia kwa kuwaumbua matraffic police,TRAFFIC police kwa kugeuza magwanda meupe kuwa maduka,,Abiria wenyewe wa mabasi husika kwa kukubali dereva mmoja kuwaendesha kizembe watu wapatao zaidi ya sabini ndani ya basi,hadi kupelekea ajali huku wakiwa kimya. Bila kumkemea au kuwaambia maaskari waliojaa kibao mabarabarani.
    .
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana Mkuu kilimanjaro na Happy Nation kampuni tofauti kabisa.
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama hajui bora auchune kuliko kutupiga kamba mchana kweupee hata lunch wengine bado
     
  17. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Cha ajabu, abiria nao hupenda kupanda hayo magari kwa sababu yanawahi kufika.ndiyo maana dereva akiendesha gari kwa mwendo kasi,abiria wanakaa kimya.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Too bad!
    Tunashukuru Mungu hakuna vifo, majeruhi Mungu awape nafuu!
    Huu ni uzembe live...mtu yuko kwenye mteremko mkali kama wa hapo Pipeline, anajaribu kuovertake...shiit!

    Source : Paka Jimmy
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwendo kasi hatari sana!

    Poleni majeruhi!
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,427
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mkuu lile sio bus ni loli aina ya scania 114,engine yake ni kubwa sana na inanguvu sana,mara nyingi ndio linakuwa la kwanza kufika,wakati kuondoka linachelewa.
     
Loading...