Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday (naina meisuria)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Apr 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Dear ma sis
    Nakutakia sikuku njema ya ukumbusho wa kuzaliwa kwako;kwanza nampongeza mama aliekubali kukubeba miezi tisa bila kumtukuza mzee wetu aliepigana wewe kuja dunian na mwisho kwa wale
    wote wanaokufanya uko happy in this word,,

    Wish you
    Happy Birthday
     
Loading...