Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Handsome hadi uzeeni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 11, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui enzi za ujana wake alikuwaje ;)
    mwenyewe kaweka pozi lol
     
  3. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    halikuwa kama mimi maneno yangu ujue ushindi mwisho
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    heheheh fagilia fagilia wewe
    haya bwana ..wanakuita handsome au unajiita handsome ?;)
     
  5. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dunia ya leo inabidi ujinade mwenyewe najiita, hila nina sumaku ya kuvuta wanavyodai.

    kama ungejua FL1 wewe ndio sababu ya mi kujiunga humu ndani unauvutio fulani fulani hivi na maneno yako. hiyo avatar yako na hisi aiko tofauti na chombo chenyewe if not better.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha hebu nikapike kwanza wewe ndio Mandela ? au mmasai handsome
     
  7. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya mrembo hila taratibu usijiunguze, mi wewe niiite chochote niweza kufika karibu yako (joke) kwi kwi kwi.

    Hila unavutia sana we huji tu, sisi wengine ndio tunao umia FL1 kweli kabisa hiyo.
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Rafiki, si umkaribishe valentino pale utakapopaparaz? ila umtahadharishe aje amekamilika, sio maswala a kusema ngoja niende ATM kidogo kumbe mambo mazito
     
  9. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bahati hiyo ningeipata ya kumtoa dinner mbona ningeringa sana masai mie. Si unaona anajiita FL1 ujue ni daraja la juu hilo. Kama ni timu ya mpira owner billionaire inalipa mwisho wa siku.

    Hila kwa akiba ya maneno angenipa hiyo nafasi aje yeye tu na tumbo tupu mimi ntamalize mengine ale, anywe, acheze, afurahi mengine yatakua maamuzi yake im a gent unajua.
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Handsomeboy kweli umemzimikia FL1, jitahidi utafika.
    Ila kama unavyomwona anahitaji matunzo ya uhakika, akianza kukuambia salon 70,000/= kwa ajili ya steaming usilalamike
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo, hizi avatar mpaka zinaleta watu JF!
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nakuambia! na wewe tafuta avatar ya kuvuta watu. Bado tunahitaji ma-Great thinkers
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanamwita handsome anaye anaiita naam...
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Jamaa mwana hisabati
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli ni handsome haswa, lakini hii, picha ni ya lini maana sidhani kama alivyo sasa hivi ndivyo alivyo kwenye picha (correct me if am wrong).
     
  16. Suzzie

    Suzzie Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sure Lily, kwa sasa amezeeka zaidi but, still handsome.
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nzuriiiiiiii na wake zke hao
    [​IMG]
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    puicha ni ya siku nyingi, saa hizi mheshimiwa amezeeka zaidi. Miaka 91 sio mchezo ati.
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]enzi hizo jamaa akikutokea kulenga ngum
     
  20. M

    Magezi JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inaonekana weekend imeanza
     
Loading...