Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali si shwari Zanzibar eneo la bwawani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fidel80, Nov 1, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Break News hali ya znz hivi sasa sio shuari Wafuasi wengi wa cuf wanazidi kuongezeka Bwawani wakiilalamikia Tume kuwa mshindi wa urais apewe haki yake sio zulma


    Kwa takuimu za majumuisho tayari Maali Seif anaongoza kwa asilimia 52 ukiliganisha majipo yote ya Pemba na majimbo 3 Unguja. mpaka sasa hivi Malim Seif anaongoza kwa kura za urais kumshinda mpinzani wake Dr Shain lakini katika habari za ndani nikuwa kuna ujumbe rais umekuja kutoka Bara ukiongozwa na vigogo wa ccm kutaka kuisindikiza tume ya uchaguzi Zec wamtangazie Dr Shein kwa asilimia 58. kutangaziwa kwa Dr shein ni kumuweka pabaya Mh Amani kutokana na mchakato wate wa Amani ya Zanzibar na kuelekea serekali ya Umoja wa kitaifa. Pindipo akitangaziwa Dr Shein kuwa mshindi kwavile takumu zote wazanzibar tayari wanazo itarejesha nyuma hali ya halisi ya zanzibar na kuleta mfaraka. Mh Dr Shein tayari ameshapewa tahadhari kubwa na wazee wa Kisiwa cha Pemba kuwa anajijengea mazingira magumu na Uraisi wa kubandikiza utamchukia.


    Break News hali ya znz hivi sasa sio shuari Wafuasi wengi wa cuf wanazidi kuongezeka Bwawani wakiilalamikia Tume kuwa mshindi wa urais apewe haki yake sio zulma « MZALENDO.NET
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini wanafanya hivyo hawajui kuwa wanataka kuleeta maafa makubwa na ninahisi kitu kilicho mbeleni sio kizuri kabisa
     
  4. Makanda

    Makanda Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sAFARI Hiii hakuna pa kujifichia
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yale yalee!!
    Ila safari hii sidhani kama CCM watachakachua kirahisi namna hiyo.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu kashinda kihalali si wampe nchi jamani hawa ZEC vp tena??
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio tatizo la CCM hawakubali kuvuliwa nguo hadharani
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watakuwa wanaalika maafa mapya ambayo watayajutia
     
  9. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yale maneno ya mkapa na kikwete waliyoyasema pale jangwani ni ya hatari sana, ni bora watangaze tu mapema hiyo chelewa chelewa yao wanaweza sababisha makubwa.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanataka kujificha kwenye shamba la mikaranga.
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa hii ina lengo la kuivuruga zanzibar tena, ze true information ni kuwa Dr. Shein won the presidency in percentage btn 51.5-52.0?%
    Lets Zanzibaris become calm! to cerebrate results and form a coalition govt. Hatugombanishwi mara hii!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama hawataki basi wafanye Zanziba iongozwe Kifalme kusiwe na gelesha ya demokrasia.
    warithishane tu uongozi mara Abed karume mara mwanawe akitoka Shein aje mwanawe iwe hivyo na sio kudanganyana demokrasia demokrasia.
     
  13. c

    chanai JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao mafisadi wanafuata nini Jenz? Bara tujiandae pia kuchakachuliwa matokeo ya Uraisi. Hii mijamaa mifisadi haifai kabisa
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa bana wanachekesha sana!!! KWa hiyo serikali ya umoja wa kitaifa inakuwa nzuri pale CCM wanapounda, na si upinzani!!! Hawa wanywa damu za watu vipi!!!

    Mpeni maalim haki yake bana!!!! Mkuu Jenius vipi tupe data zaidi!!!!:doh:
     
  15. K

    Kijunjwe Senior Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    FUONI
    Waliojiandikisha 10884
    Waliopiga kura 9367 %86.1
    Kura halali 9201 %98.2
    Zilizoharibika 166 %1.8
    DK SHEIN CCM 6351 %69.0
    Maalim Seif CUF 2777 %30.2
    Kasim Bakr Ali wa jaahazi asilia ni 9 % 0.1

    MTONI
    Waliojiandikisha 9672
    Waliopiga kura 8768 %90.7
    Kura halali 8635 %98.5
    Zilizoharibika 133 %1.5
    DK SHEIN CCM 3746 %43.4
    Maalim Seif CUF 4852 %56.2

    DOLE
    Waliojiandikisha 8017
    Waliopiga kura 4912
    Kura halali 6834 %98.4
    Zilizoharibika 108% 1.6
    DK SHEIN CCM 4777 %69.9
    Maalim Seif CUF 2007 %6.4
    Kasim Bakar wa jahazi asilia 16 % 0.1

    DIMANI
    Waliojiandikisha 12813
    Waliopiga kura 11383 %88.8
    Kura halali 11298 %68.5
    Zilizoharibika 175 % 1.5
    DK SHEIN 6225 % 55.5
    Maalim Seif CUF 4898
    Tadea na Jahazi asilia wamefuata kwa kufungana kwa kura 23

    Kiembe samaki
    Waliojiandikisha 4998
    Waliopiga kura 3856 %35.4
    Kura halali 3806
    Zilizoharibika 50 % 1.3
    DK SHEIN CCM 4338
    Maalim Seif CUF 2812
    NCCR mageuzi 10

    Mwanakwerekwe
    Waliojiandikisha 8062
    Waliopiga kura 7253 %90.3
    Kura halali 7178 % 98.4
    Zilizoharibika 115 % 1.6
    DK SHEIN CCM 4338 % 60.4 2812 % 39 .2 NRA 10 %0.1
    Maalim Seif CUF

    BUBUBU
    Waliojiandikisha 9809
    Waliopiga kura 8827
    Kura halali 8606
    Zilizoharibika 121
    DK SHEIN CCM 4458 %51.8
    Maalim Seif CUF 4119 % 47.9
    Nra 12 % 0.1

    MFENESINI
    Waliojiandikisha 7242
    Waliopiga kura 6203% 85.7
    Kura halali 6038
    Zilizoharibika 165
    DK SHEIN CCM 3755 %62.2
    Maalim Seif CUF 2246%37.2
    AFP 11 %0.2

    AMANI
    Waliojiandikisha 7641
    Waliopiga kura 6857%
    Kura halali 6725
    Zilizoharibika 112 %1.6
    DK SHEIN CCM 4567 % 64.9
    Maalim Seif CUF 2312 %34.4

    Raha leo
    Waliojiandikisha 7229
    Waliopiga kura 6399 %88.5
    Kura halali 6300 %88.5
    Zilizoharibika 99 %1.5
    DK SHEIN CCM 4043 %64.2
    Maalim Seif CUF 2216 %35.2

    KIKWAJUNI
    Waliojiandikisha 7910
    Waliopiga kura 6513 %82.3
    Kura halali 6431%98.7
    Zilizoharibika 82 % 1.3
    DK SHEIN CCM 4534 %70.5
    Maalim Seif CUF 1860 % 28.9

    KWAHANI
    Waliojiandikisha 7497
    Waliopiga kura 6459%86.2
    Kura halali 6398 %99.1
    Zilizoharibika 61 %0.9
    DK SHEIN CCM 4994%78.1
    Maalim Seif CUF 1349 %21.1

    MJI MKONGWE
    Waliojiandikisha 7495
    Waliopiga kura 6414 %85.6
    Kura halali 6334 %98.8
    Zilizoharibika 80 %1.2
    DK SHEIN CCM 1589 %25.1
    Maalim Seif CUF 4717 %74.5

    Magogoni
    Waliojiandikisha 10101
    Waliopiga kura
    Kura halali
    Zilizoharibika
    DK SHEIN CCM 3867 %44.1
    Maalim Seif CUF 4867 %55.4

    MPENDAE
    Waliojiandikisha 9459
    Waliopiga kura 8596 %90.9
    Kura halali 8476
    Zilizoharibika 120
    DK SHEIN CCM 4870 %57.5
    Maalim Seif CUF 3546 %41.8

    Haya matokeo ya Unguja kwa HISANI ya hakingowi blog, watupe ya pemba ili tujue ukweli wa huko
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo
     
  17. c

    chamajani JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Data si umepewa Mkuu 51.5-52.0% Dr. Shein, hizo ni true data mdau wangu wa Bombay keshamegewa na Mzenj halisi
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pole naona bado mnaweweseka
     
Loading...