Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna maombolezo wala bendera kupepea nusu mlingoti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Feb 19, 2011.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika kuonyesha kutojali yaliyotokea Gongo la Mboto serikali imeshindwa kutangaza hata siku moja ya mambolezo na wahusika hawataki kujiuzulu!
     
  2. B

    Bulletmanpaul Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We achana nao 2 just mwachie mungu.
     
  3. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Maombolezo ya kitu gani mpango wao umefanikiwa
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Pengine wanangojea Kamati ya Usalama imalize vikao vyake ndiyo ipendekeze labda kwamba hili ni janga la kitaifa.
     
  5. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maombolezo ya nini????????? Hii ni sehemu ya taifa kutolewa kafara-damu hizo ni kwa ajili ya utawala kujiimarisha; ili majini ya sheikh na wale wachawi wa nigeria na wa bwagamoyo wasiopungua 100 yafurahi na kuongeza nguvu ya ulinzi!!!!!!!!!!!!! We acha tu- jibu ni mpaka Mungu a-intervene!!!!!!!!!!!!! Sisi hatutachoka kumwomba Mungu aondoe janga hili sisiemu na serikali yake ambayo imedhamiria kumaliza taifa; imefikia hatua hata waziri mkuu naye anadanganya taifa bila aibu kwa mambo mbayo yalitokea hapa nchini na wananchi ni mashahidi-hata aibu hakuna; sasa mbona hawataki bunge lijadili ripoti na wananchi wapime nani mwongo-lema au pinda!!!!!!!!!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hawajaguswa hao! Utashangaa akifa mmoja wao wanatangaza as if ye ni zaidi ya makumi walofariki!
     
  7. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina hasira...naombba siku moja wanajamii tuchangie mada kwa kutoa matusi ya nguoni tu maana tuondoe hasira zetu kwasababu unaweza ukatusi watu hadharani ukafungwe bure.
     
  8. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ulitegemea rais kikwete atangaze angalau siku moja ya maombolezo au bendera kupepea nusu mlingoti? hakuna kitu kama hicho kwa sababu wanaomshauri wanafanana nae namna ya kufikiri na hawana cha kumwongezea.
     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa hasira hizo tunatakiwa tuzichanell mitaani kwa kufanya maandamano ya amani kupinga ubaazazi tunaofanyiwa na hawa mafisadi. Hiyo ina nafasi kubwa ya kufanikiwa. Matusi hayatasaidia kitu mkubwa.
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tusimwachie Mungu Tuingie mtaani on Monday tukiwataka (Mwinyi na Mwamnyange) waachie ofisi za umma
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM usalama wa Taifa wote Wa*se*nge hata raisi wa NEC M*SE*NGE mod kama vipi mie niban tuuu ila wote WA*SE*NGE nasema tena WA*SE*NGE ban ndugu yangu kama nimekosea ila WA*SE*NGE wote na NEC yao SE*NGE, serikali yote SE*NGE na waziri mwinyi MSE*NGE tena SE*NGE la nguvu, nimefurahi kutukani niban tu nimeridhika....
     
Loading...