Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kulala mpaka kieleweke Kamanda Nasari afunika Ngarenanyuki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 28, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,057
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Leo Kamanda Nasari alifanya mkutano wa kutoa shukrani pamoja na kusikiliza kero za wananchi wa Ngarenanyuki katika mkutano huo watu walipata nafasi ya kuuliza maswali mbalimabali
    Ngarenanyuki1.JPG

    Nasarina mama.JPG
    Kamanda Nasari akimvalisha mama mmoja mwenye hali ya chini kitenge Kama ishara ya kuwashukuru wanawake wa Ngarenanyuki kwa kumchagua.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Thanks Kamanda Nassary.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Victory for Chadema (V4C) na M4C moto wake hauishi wala hautakaa uzime, hahahaha kama nawaona CUF na kuigiza igiza
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Ubarikiwe sana kamanda crushwiser kwa kazi nzuri hakuna Kula mpaka kieleweke
     
  5. Gasper J J

    Gasper J J Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nimependa hiyo kweli chama chetu hakina mpinzani tunasubiri muda ufike watukabidhi dola
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Magamba watakuja kuuliza hapa ahadi zake vp ametekeleza?
     
  7. t

    tata mura JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza tu wanachadema huyo kamanda kanga alikuwa nayo kwenye kwenye kabegi kake? Tutumie akili siyo ushabiki wa kuiga vitu. Mgao wa kanga na vitu nilifikili ni ccm tu kumbe hata huku, mama wawatu unampa kakanga ka 1500 Tshs huku anamatatizo kibao acheni unafiki. Elewa hako kahongo kametokana na kodi yako, najua walio lala watasema wasiyo yajua.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tunakataza kanga zinazo gawiwa faragha tena kwa lengo la kuomba/kushawishi ili kupigiwa kura. Hapa nasari haombi kura kuna hoja aliijenga hapo kabla ya kutoa hicho kitenge na ndiyo tunapaswa kuisimamia na siyo kumweka maneno mdomoni/moyoni ambayo yeye hana
     
  9. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Viva cdm
     
  10. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ndio maana CCM chama kubwa lenye uzoefu wa aina kwa aina linapoona mambo kama haya linajipata linabuni mikakati ya kuzuia matangazo ya bunge ya moja kwa moja..
     
  11. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ahadi nyengine zaidi ya vitenge?
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nassari hakutoa kanga kama RUshwa ila kama hasante kwa kina mama.Na katoa baadaye bila wao kujua.Hii haikuwa na maana yoyote ya kuinfluence uamuzi katk kura.Ila kuwapa heshima.Hujaenda oa ukadaiwa kitenge cha mama na mashangazi.Ile si mahari ila ni ahsante kwa mama kwa kukupatia mama watoto.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,057
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    inaelekekea umri wako mdogo sana, muulize mama yako mtoto wake zawadi gani akimletea huwa anaithamini sana..
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ubwabwa maharage
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,057
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    usipende kujibu wajinga
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CDM for Tz 2015
     
Loading...