Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna gari lililokamatwa na kura feki - IGP

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Saidi Mwema amekanusha vibaya sana tuhuma za makaratasi ya kura kukamatwa kule Tunduma. Amedai huo uvumi ni uzushi mtupu. Amesema mapolisi wamelikagua hilo gari lakini hawakuona hayo makaratasi ya kupiga kura au maboksi yanayosadikiwa yana kura zilizoghushiwa na na kumpa JK kura ya ndiyo.

    Uvumi ulioenea unadai kura zipatazo milioni saba tayari zilikamatwa na TRA na sasa zilikuwa chini ya polisi.

    Source: Channel ten
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    awezi kukubali hata kama ni kweli
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kitendo cha kuzungumzia hilo swala kwenye TV tayari kinawapa watu ufahamu wa mambo yanayoendelea, hivyo itapunguza idadi ya waumini wa watuhumiwa au wale walio neutral.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kwahiyo akubali tu hata kama sio kweli?
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama yana ukweli kazi ipo
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Vitu vidogo tu huwa anaunda tume iweje leo jambo kubwa kama hili atoe tamko haraka namna hiyo, na yeye ni mzushi tu
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli sisieem maji ya shingo.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe vikosi vya jeshi la polisi na magari ya maji yamepelekwa Tunduma kulinda mafuta ya marashi
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Cha msingi ilikuwa kulisimamisha ilo gari alafu lipekuliwe hadharani
    Kwa nini walipeleka magari ya FFU eneo la tukio kama wana uhakika wa icho wanachosema kuwa hakuna kura feki.
    Azam nae anatuangusha unatumia magari yako kuipitisha CCM ,umeniboa bse nazipenda sana jiuce zako mpya za siku izi zinazofanan na Del monte sasa unaniangusha kuna haja ya kuanza kurudi kwa Cereals na Dell Monte bse natakuwa nachangia mafuta ya gari zinazoleta mabox ya kura feki
     
  10. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini kutuka kwa mtu huyo!?Kwanza ile hali ya kuchukua muda mrefu mpaka kutoa taarifa inatosha kutoa maswali kuliko majibu.Sijawahi kusikia vyombo vya sheria au usalama kutoa kauli kinyume na mwajili wao iwapo. Serikali na CCM kama litatokea hilo itakua mapinduzi.Kwenye moshi ni dalili ya moto MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  11. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii habari nafikiri ni ukweli kwamba makaratasi yalikuwepo ndani ya malori.
    Mzigo umefika Tunduma, umekaguliwa na TRA, kawaida polisi hawahusiki kwenye mambo ya mapato ila tu kama kuna fujo au uvunjifu wa sheria.

    Sasa aliyewaita polisi ni nani kwa ajili ya nini?
    Kwa nini IGP aliongelee na kusema polisi walikagua lori kuangalia kama kuna karatasi za Kura.
    Ni nani aliyewafanya polisi kukagua kwa ajili ya kutafuta kura.
    Je ni kweli mpakani kuna mizigo inawafanya polisi wa vikosi vyote waende kama hakuna fujo?
    Je Taarifa iliyopelekwa na Polisi na TRA ilikuwa ikisema nini?

    Na kama tuhuma zilikuwa ni karatasi za kupiga kura waandishi wahabari waliitwa?
    Hii habari inabeba ukweli kwa asilimia za kutosha, uwezekano wa kwamba polisi walikwenda kuzilinda ni mkubwa, kazi tuliyonayo ni kutafuta polisi waliokwenda kulinda zile nyaraka wako wazalendo watasema tu.

    IGP kumbuka EPA, mlikataa hata Raisi wako alitoa lugha za kashfa kiko wapi leo?
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi wamchukulie hatua za kisheria aliyezusha kama si kweli!!
     
  13. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwache tu akanushe. Mimi nina uhakika wa asilimia 100 kwamba hata kama karatasi zingekuwepo Saidi Mwema asingekiri. Mwenye sababu zinazoweza kumfanya akiri kuwa masanduku ya kura yalikuwa kwenye gari ni nani? Bosi wake aagize masanduku huku yeye ayakamate, hilo haliwezi kuingia akilini. Tusisumbue akili zetu bure na hoja za karatasi/masanduku ya kura kuwepo au kutokuwepo kwa kutegemea kauli ya Said Mwema. Huyo hata ungemkurupusha usingizini ni wazi angesema hayo aliyoyasema kabla hata hajajua ukweli.
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    At least amekubali kuwa ni kweli polisi walilikagua hilo lori. Sasa walichokuta humo ndiyo issue yenyewe.
     
  15. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hii inaonesha utii wa Mwema kwa CCM kuliko tanzania.
     
  16. m

    mamtaresi Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umesema mkuu hatua zichukuliwe kwa aliyezusha ili tuone kama siyo kweli . ukweli kabisa mwema asingeweza kukubali hata kama ungekuwa wewe .hawezi akamsema vibaya aliyempa madaraka na hii ndo maana tunaka kuitoa hii serikali ya kishikaji na yakirafiki iliyopo na kuweka serekali imara isiyo ya kishikaji.hatuhitaji undugunaisesheni kwenye serikali.:A S thumbs_up:
     
  17. H

    H6MohdH6 Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchukuliwa hatua za kisheria haimaanishi kuwa wewe ni mzushi. Majela yatu yamejaa watu waliozushiwa au kubambikizwa makesi, mara nyingi kutokana na polisi kupotosha sheria au uvivu wao wa kufanya upelelezi makini ili kupata ukweli.
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Polisi wakipotosha huchukuliwa hatua gani?
     
  19. n

    nyangwe Senior Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau MWEMA asiishie kusema hakuna kura feki,lazima waendelee kufuatilia na kuchunguza swala hili,maana TETESI ZINASEMA NI KWELI KURA FEKI ZILIINGIA TZ ILA BAADA YA KUSHITUKIWA WAKABADILISHA CONTENA.mi kamwe siiamini kauli ya MWEMA.
     
Loading...