Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grade za mishara ya serikali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kabye, Nov 8, 2011.

  1. k

    kabye JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF naitaji kujuwa grage za mishara za serkali kuanzia chini adi juu, plz naomba anayejuwa anifamishe, And if possible attach the grade doc.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya! inategemea na field husika which field are you interested?
     
  3. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    computer technician
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    inategemea mwajiri wako ni nani pia. Computer techinian wa halimashauri ya wilaya ni tofauti na computer techinician wa TRA
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni Computer Tech, kwa nini unauliza Grade nyingine? Soma tangazo la nafasi ya computer tech utaona ngazi ya mshahara wako.
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa, kwa mfano mshaara wa mwalimu aneanza kazi?, mi nataka kufaamu grade eg TGSS ...... etc plz nijuze
     
Loading...