Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kuingiza gari tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KASRI, Sep 23, 2009.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF;

    Nataka kununua gari (Used) Japan liende nyumbani TZ. Naomba kufahamu gharama zinakokotolewaje hapo TZ maana sifahamu itanigharimu kiasi gani. Gari lenyewe ni la mwaka 2000, bei yake CIF - Dar es Salaam ni USD 4000.

    Natanguliza shukurani kwa msaada wenu.
     
  2. Mathias

    Mathias Senior Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu habari ya wewe
    unaweza kusearch/kutafuta (sina uhakika kama ni kiswahili sahihi) kutumia keywords [magari, ushuru,vat na mengineyo] ndani ya JF na ukapata msaada kabla hujaangaika kuuliza swali. Mambo mengi yameshadiliwa na wadau mbali mbali
    Msome Ramthods, kachambua kwa uzuri gharama ya kuingiza gari nchini
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/37884-ushuru-wa-magari-tanzania.html
     
  3. m

    manyusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu usipate tabu piga 50% ya CIF kama gari ni la mwaka 2000 and above. for a car with more than 10 yrs form date of manufacturer piga 62%ya CIF unapata ushuru na mambo mengine ya hapa nyumbani kazi kwako.
     
Loading...