Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti spoti starehe acheni uvivu!!

Discussion in 'Sports' started by MTAZAMO, Jan 19, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Nimeshangazwa na gazeti hili leo kuna na habari waliyoipa uzito wa juu kabisa ya Milovan apata kikosi Simba lakini habari yenyewe fupi mno na waliyoandika ni maelezo ya kawaida na mahojiano kiduchu na Maestro! jirekebisheni!
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    huwezi kuipa uzito habari ambayo una taarifa kiduchu hivi! Walau mngekuwa mmefanya na utafiti mazoezini mngeleta analysis ya maana! Huu ni wizi kama magazeti ya udaku! main news alafu unapiga bla bla ya kuuzia gazeti!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hawana jipya soma hata Sayari lina nafuu.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Yaani habari imekaa ki wizi kabisa! Habari imebeba gazeti alafu unaandika bla bla hakuna tafiti wala uchambuzi wa maono ya mwandishi baada ya kufuatilia habari.inaonesha hawataki kuingia gharama ya kumpa assignment ya kutosha aje na habari iliyoshiba hata hiyo habari itakuwa walikurupuka baada ya kukosa habari!
     
Loading...