Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti lagawiwa buree ili usome

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Apr 26, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Leo nimepita maeneo ya Tegeta nikakutana na kijana mmoja ameshika magazeti lundo ya Tazama Tanzania’ anayagawa na akaniambia anatoa ofa,

    nikamuuliza ni kitu gani kimekufanya ugawe magazeti tena ya aina moja tuu badala ya pesa au zawadi nyingine? Akasema tena huku akicheka “ Ndugu yangu usichague zawadi mimi nagawa hili gazeti kwasababu leo ni sikukuu watu wanapumzika nyumbani nataka wajisomee na kuhusu magazeti mengine bajeti yangu ilikuwa haitoshi mimi nilikuwa natafuta gazeti moja makini kwa bei ya mianne mianne hii ndiyo bajeti yangu” ni kashindwa kuendelea kumhoji kwasababu ni gazeti la leo nikalichukua baada ya kulipitia nikaona kuna habari moja kati ya zilizowekwa ukurasa wa mbele kabisa ikisema….

    NGUVU YA CHADEMA YAANZA KUPOROMOKA.
    *Tabora, Singida wamzomea Dk. Slaa.

    Nikalazimika kuisoma kwa undani japo ni ndefu sana baadhi ya vitu vilivyoandika ni kama ifuatavyo.

    1. Baada ya CCM kujivua gamba…….mamia ya wanafunzi wa secondary wamejiunga na CCM, na...............wamempongeza mwenyekiti wa chama hicho jk kwa kuchukua maamuzi mazito ktk kipindi hiki kigumu kisiasa kuliko vyote vilivyopita......................wanakiri kwamba chama hicho ndiyo tegemeo la watanzania na kutaka misingi yake iliyowekwa na baba wa Taifa isivunjwe.

    2. Gazeti linadai limem-quote Sijale Siwale ambaye ni mwanachama mpya wa CCM mkoani iringa akisema yafuatayo kuhusiana na ni kwanini alisita kujiunga na chadema wakati wa kampeni japo alishakuwa kajiuzuru uanachama wa UVCCM.

    “Nilikwenda kumsikiliza (Dr slaa) pale Mwembetogwa na muda wote aliohutubia nilizingatia sana dakika alizotumia. Alizungumza kwa dakika 50 ambazo hata hivyo alitumia zaidi dakika 40 kuwashambulia watu akiwemo Rais kikwete, mkewe mama salma, mtoto wao Ridhiwani Kikwete, Mnadhimu mkuu wa jeshi la wananchi, polisi pamoja na idara ya usalama wa Taifa. Dakika nyingine kama tatu au nne alizitumia kumtambulisha mchumba wake, Josephine na kisha aliongelea sera kwa takribani dakika tatu akaanza kuwatambulisha wagombea wa viti vya udiwani wa chama chake na mgombea ubunge”

    3. Pia gazeti linadai idadi kubwa ya wananchi waliowahoji wanadai agenda ya ufisadi imepitwa na wakati hivyo Chadema waachane nayo kwani haina ushahidi na ni maneno tu na wakiendelea nayo wananchi wengi wataachana na Chadema wataelekea CCM.

    4. Gazeti lina ongeza baada ya Slaa kumtaja Rostam na Ridhiwani kwamba ni mafisadi wananchi walianza kumzomea huku wakihoji………

    “Sisi hatujui kama Ridhiwani kweli ni tajiri kiasi hicho na hilo haliwezi kutusaidia. Kwanza kama ametajirika kwa kinyume cha sheria na ushahidi unao inakuwaje uje uzungumze jambo hilo hapa badala ya kwenda kumfungulia kesi?”

    Swali ninalo jiuliza huyu kijana amefikiria nini mpaka akaamua kutumia pesa nyingi sana kununua magazeti tena ya aina moja na kugawa bure kwa watu mitaani? Au kuna kitu kimejificha ambacho mimi sikijui? kwasababu katika watu tuliogawiwa hii zawadi wote tulikuwa na mitazamo tofauti wengine walidai ni promotion, wengine wakadai ni surprise na hata wengine wakadiriki kudai huenda ametumwa na watu wanaopenda habari za leo ziwafikie watu wengi zaidi.
     
  2. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani hiyo inagawiwa kama zawadi zingine zozote ndugu yangu usifikirie sana kwamba kuna cha ziada hapo, hayo ni maoni yangu tuu
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Inaonekana Dr. Slaa anawaumiza vichwa CCM kuliko tunavyodhania!..
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wafa maji
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na watakufa sana mwaka huu, mbona bado mapema sana???
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya sasa!
    Watayagawa sana kwa mtindo huu, lakini haitasaidia, zaidi sana nadio wanaitangaza cdm bila kujielewa!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bure huwa na gharama kubwa...!
     
  9. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahahahahaha
    Tutaona na kusikia mengi. Watakuja na mbinu nyingi tu.
    Dr Slaa kaza buti tuikomboe nchi na kuwafumbua watu juu ya yale wasiyoyajua juu ya watawala wao.
    Mafisadi wameanza kutapatapa.
    Mbona haweendi kuwasaidia wale wanaokosa chakula na chai ya asubuhi wanawasaidia watu magazeti.
    Je watu wanahitaji magazeti zaidi? Je magazeti ndio suluhisho na mbadala wa matatizo ya watanzania yaliyosababishwa na uongozi mbaya?
    Pole kwa kijana aliyekubali kutumiwa.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walianza na gamba kutupiga changa tumewashtukia. Tutaona mengi.
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi nyinyi hamlijui gazeti hilo tajwa?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukiona gazeti linalomshambulia Slaa linagawiwa bure (zawadi) na lile linalomshambulia KJ linauzwa kwa bei ya ulanguzi, basi ujue hiyo ni ishara tosha ya nani anakubalika na jamii
     
  13. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huoni aibu khaa!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa walikuwa na haja gani ya kuyagawa bure?manake wenye interest watanunua tu na kusoma.in the end of the day magazeti yao yataishia kufungia maandazi na vitumbua kwa kujiingiza kinyemela mitaani.aluta continua..
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Esp. mpendwa hiki chama cha magamba hawanaga AIBU!!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    hahahaaa chi chi m banaaa,taften mbinu nyingine za kujisafisha achaneni na doctor wa ukweli WILLIE SLA
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa uso mkavu kwenye keyboard anatype!!!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aibu ya nini sasa wakati yeye ni mwana ccm
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanadhani tuna akili za mbayuwayu?
     
  20. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wajinga ndio waliwao.Werevu hawadanganyiki.
     
Loading...