Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la 'HabariLeo' na taarifa ya kifo cha Mh. Mtema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Jan 15, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepitia taarifa za kidogo cha mh. Mbunge Mtema, katika gazeti la habari leo si taarifa iliyopewa kipaumbele jambo ambalo nadhani si Sawa na hasa nikilinganisha na taarifa iliyopewa kipaumbele, taarifa ambayo haikuwa na uharaka wowote Kwani
    1. Ni habari ya kawaida pamoja na yaliyoandikwa kuipa uzito. hapa nawakumbuka wastaafu wote hata walio vijijini.
    2. Ni ya uchunguzi, so ingeelea kutafitiwa japo kwa leo, na ikaambatanishiwa na nyaraka kadhaa za utumishi wa umma zinazopelekea hali ngumu ya maisha kwa watumishi wasifanya ufisadi.
    Kwa maoni yangu nashauri
    1. Habari leo wajisahishe katika hili Kwani pamoja na mwelekeo wao kisiasi wakumbuke like ni gazeti la umma wa tz, linaendeshwa kwa kodi zetu, Kwani hata wasipouza litaendelea kuchapwa tu.
    2. R. Mtema, marehemu sasa, Alikuwa mtanzania, Lakini mbunge wa JMT, hivyo ni msiba kitaifa, ni uungwana tukalia wote,
    3. Ajali ile imechukua maisha ya watz wengine, Kama mlivyowahi jurist kipaumbele katika taarifa nyingine za aina hii, basi mngefanya vivyohivyo
    4. Kofi zetu zinauma pamoja na madhira mnayotutendea nyie mlokabidhiwa dhamana ya utumishi wa umma.
    Inasikitisha, mnaimba uzalendo, kuipenda nchi, kuwa wamoja ilihali ninyi mmejitenga na jamii ya watz. Naomba kwa hili tuwakumbushe Habari leo kwamba wamechemka.
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    asante kwa ushauri
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    habari leo kumbe ni kodi za wananchiх ? Mbona wanatumika sasa
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sishangai kwa habari leo kufanya hivyo. Kwakuwa siku zote limejipambanua kwetu kama gazet la ccm na si gazeti la umma.
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kodi zetu saint,
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwao ukiwa CDM wanakuregard as if wewe sio mtanzania.
     
  7. j

    juni Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wataandika sana ikibid kila siku wakiisha tengeneza mgogoro kama ilivokuwa kwa chacha wangwe. maana mharir mkuu ndiye kamanda wa kutumia misiba kwa faida za kisiasa. tunamkumbuka vema alivokuwa majira alipotumia chombo hicho kutaka kuuaminisha umma kuwa wangwe aliuawa na chadema. lkn njia ya mnafik ni fupi
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Bora habari leo! Channel ten ndio hawana mpango kabisa na hii habari ya kifo cha dada yetu! Wao wanonyesha habari nyingine kabisa! Kuna shida kubwa sana kwenye hivi vyombo vyetu vya habari!
     
  9. k

    kipinduka Senior Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani nyie mlitakaje
     
  10. k

    kipinduka Senior Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifa cha mbunge ni muhmu lkn c kwamba kuna taarifa zisid habar ya kifa,au kwa vile ni wa cdm,mbona weng washakufa lkn ha2kuona unalalama,hata 2tangazaje kashakufa
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Leo ndiyo nimeng'amua habari leo kumbe ni ya CCM
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kifa ni nini?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hatujalalama kwa wengine hasa wa ccm kwa sababu habari zao zilikuwa ukurasa we mbele
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Wajameni huu ndio uhuru wenyewe wa habari ambao hiki ni kipengele kinachoitwa "Editorial Independence"!. Hii inahusisha uhuru wa wahariri kujiamulia ipi ndio iwe habari muhimu kwao!.

    Nimeangalia mapitio ya magazeti yote yameiweka habari ya kifo cha Regia kwenye front page zake. Mengi ya magazeti hayo yameipa uzito wa juu, mengine uzito wa kati na machache yameipa uzito mdogo likiwemo Daily News na Habari Leo kwao msiba huu is not big deal!.

    Hili halishangazi, gezeti hili halina mhariri mkuu kwa zaidi ya miaka 3 sasa huku anaekaimu ni full kujipendekeza kwa serikali akijiaminisha ataukwaa huo uhariri mkuu!. Kukaimu mwisho ni miezi 9 tuu ikipita hujateuliwa, inamaana hufai!. Sasa unapokaimu kwa miaka 3 na kujipendekeza kote bila kuteuliwa, then kujikombaring haisaidii katika uteuzi.

    Nashauri it's high time magazeti haya ya serikali ya Daily News na Habari leo yapatiwe competent chief editor!.
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuweni wavumilivu CDM, hapo ndio mujue kudharauliwa kunauma! Mbona nyinyi ndio muko mstari wa mbele kukejeli na kudharau wenzenu? Hebu onjeni dawa yenu wenyewe!!!
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Pasco,
    Good observation. Thanks.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi kauli ya mhariri si muhimu kumbe?
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Wakuu mimi naona hakuna haja ya kulalamikia magazeti hata hilo habarileo waacheni wafanye wanavyotaka. Regia amepata heshima kubwa sana ya kuenziwa na JF ambacho ni chombo chetu basi inatosha. Tuendelee kumuenzi humu JF wengine tuachane nao.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi hili gazeti lipo niliachana nalo muda mrefu saaaaaaaaaana Sababu kama hizihizi harari muhimu hawaandiki
     
  20. K

    Konya JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni kweli,chanel ten ni kama ishu iliyotokea siku tatu,nne hivi zilizopita
     
Loading...