Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inauzwa 6.5m

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kifarutz, Oct 20, 2012.

  1. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni GX100, mark II grande, ipo in good driving condition
     

    Attached Files:

  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya mwaka gani,Engine size,imetumika miaka mingapi TZ,kama ina ugonjwa wowote ambao unahitaji matengenezo na vilevile kama uataweza kupiga picha za ndani itakuwa nzuri zaidi ili kuitathmini kwa jumla.
     
  3. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu tupia taarifa za kutosha tuchakue mzigo
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu nina M. 4 tufanye biashara.
     
  5. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    GX 100 nyingi cc 2000, ni kimeo unless upate engine 1G kavu
     
  6. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    6M, no more no less
     
  7. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ya mwaka 1997, imetua bongo 2007, engine capacity 1980, IG, six cylinder, imekwenda Km 120,000. Fuel consumption ni 9km/liter Ndani ni mpya kabisa. Haina ugonjwa wowote, muda wote ilikuwa inatumiwa na wifi/shemeji yenu, so imelelewa kidemu demu. Kama ni safari Dar - Mwanza wewe ni kuweka fuel na kulala mbele. Gari ipo Arusha city. Bei ya mwisho ni 6M, no further negociation.
     
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ya mwaka 1997, imetua bongo 2007, engine capacity 1980, IG, six cylinder, imekwenda Km 120,000. Fuel consumption ni 9km/liter Ndani ni mpya kabisa. Haina ugonjwa wowote, muda wote ilikuwa inatumiwa na wifi/shemeji yenu, so imelelewa kidemu demu. Kama ni safari Dar - Mwanza wewe ni kuweka fuel na kulala mbele. Gari ipo Arusha city. Bei ya mwisho ni 6M, no further negociation.
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tayari check hao chini
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimependa eti imelelewa kidemu demu, kweli wewe ni pure mangi biashara unaijua.
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikanunue bajaj mpyaaa
     
  12. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukiomba kazi the comedy hukosi, umenichekesha sana. Unajua jamaa wameomba details sasa ndo nikaona nifunguke japo kidogo coz nina uhakika na product yangu
     
  13. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Six cylinder ya mwaka 1997.
    Hata hiyo M.4 ni nying sana.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    1G kavu si ndio balaa Katelephone? Ni Jini, wengi wanapenda zenye vvti
     
  15. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aisee mbona tunaumizana? Being silent is also a good answer
     
  16. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani ukikaa kimya utapungikiwa nini? Majungu hayajengi mdogo wangu
     
  17. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kila la KHERRYY
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ngoja nichimbe ki - swimming pool cha kuogelea hilo gari, maana najuz GX 100 hazinywi mafuta bali zinaogelea
     
  19. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    ongeza moja na nusu,nikuuzie toyota camry,mwaka 1998,nimeiagiza mwaka juzi kwa matumizi yangu
     
  20. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaman mwenye pick up single kibin nahitaji me nipo dar, nataka mbili, check me through 0753765533
     
Loading...