Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fursa kama hii, nisingependa kuificha, acha na wengine waijue...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Schoolbook, Oct 3, 2011.

  1. S

    Schoolbook Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta shule, au unatamani shule yako ijulikane kitaifa na kimataifa.Tembelea Schoolbook Classic | Homepage
    kwa maelezo zaidi. salama, bure, na rahisi kutumia. Wengi wanatumia wewe je? Tangaza shule yako, ijulikane..hii ninafasi yako sasa..
     
  2. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    safi mkuu, hizi ni habari njema kwa wadau wote
     
  3. S

    Schoolbook Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hivyo mkuu, inabidi sasa jamii iamke kuhusu matumizi ya mitandao, katika mambo muhimu kama shule,ajira,maisha na kadharika siyo mambo furani furani tu...
    mtandao kama schoolbook, unaweza kubadilisha kabisa taswira ya elimu barani mwetu, hasa Tanzania, kwani watu wachache wenye pesa wanafanya elimu kuwa biashara ya wao kujiongezea kipato isivyo halali. Angalau sasa tunaweza kupata wasifu wa shule mbalimbali na annuani zao kwa urahisi hayo na wengine mengi ndani ya mtandao huu wa schoolbook. Asante mkuu kwa kindness.
    (Nachanganya lugha nisamehe)
     
Loading...