Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe (MB) mahakamani tena Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Sep 1, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wanajamvi,

    Kesho mwenyekiti taifa chadema Kamanda Mbowe atasimama mahakamani kesho mjini Arusha,hii ni kesi iliyofunguliwa na waliokuwa madiwani,
    Mshitakiwa wa kwanza ni Chadema na Mbowe ni mshitakiwa wa pili

    Tunawaomba wanachama wote kujitokeza kwa wingi hiyo kesho kusikiliza mwendelezo wa kesi hii
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu, hata hivyo siku ya kesho nilishaiweka kwenye Diary yangu.
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa vile mimi ni mshitakiwa lazima nitakuwepo.
     
  5. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umesahau kufafanua sababu ya wana-CHADEMA kutakiwa kuja kwa wingi pale mahakamani.

    Sababu ni kwamba Mbowe ni mshtakiwa wa pili kwenye hati ya mashtaka. Mshtakiwa wa kwanza ni CHADEMA.

    Ndipo hapo Bw. Samson Mwigaba anasema huyo mtu anayeitwa CHADEMA hajulikani. Na kwa vile CHADEMA ni Chama basi kila mwenye kadi ya CHADEMA ni mwanachama.

    Hivyo wito ni kwamba wote siku za kesi wafike mahakamani. Suala la uwezo wa mahakama kujaza wana-CHADEMA wote nchini hilo watajua wao mahakama na walalamikaji.

    Source: TZ DAIMA
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii nchi jamani.lazima.kuna siku. Tutageuzana tu.kila mtu atanena kwa lugha yake.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kawaiiidaaa! Tutakuwa mahakamani na na tutareport live kama kawaida yetu!
    Hakuna kulala mpaka kieleweke! Na ili kuweka mambo sawa, nitakuwa na kadi yangu mfukoni na nitafahamika kama mtuhumiwa namba moja!
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Lazima tuonyeshe maana ya nguvu ya umma....
     
  9. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kamanda
    nanyaro&#1548;kwa nini mbowe awe mshtakiwa wa pili na cyo mtu mwingine yeyote yule
     
  10. 2

    2simamesote Senior Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli
     
  11. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeees, nchi hii inatawaliwa kwa kufuata misingi ya sheria. Tuiache sheria ifuate mkondo wake.
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ni lazima asulubiwe kwa makosa yake
     
  13. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tena mshitakiwa namba 1! Safi sana usikose.
     
  14. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Mkuu hata mimi sijui,waliofungua kesi ndio wanajua,njoo kesho mahakamani,ili tujue
     
  15. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    lazima waaibike kwenye nguvu ya umma
     
  16. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wataifuta hiyo kesi bila kupenda bila kushirikishana magamba
     
  17. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes hata mie sidhani kamma nitakosa,kadi mfukoni
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Sasa watuhumiwa namba moja mbona tuko wengi sana?
     
  19. g

    graceirene Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ kwayu hawa madiwani walichemka mshitakiwa wa kwanza cdm mshitakiwa wa 2 freeman mbowe wala hawajamshitaki kwa wadhifa wake wamemshitaki personal na cdm hawajaainisha ni wathamini au wanachama wote
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kumbe walifungua kesi mahakamani? Kazi kwelikweli!
     
Loading...