Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Four Leaf Clover inaitwaje kwa Kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GAMBLER, Jan 14, 2012.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Wadau...
    Hiyo kitu inaitwaje kwa Kiswahili, na hapa Dar naweza kuipata wapi? Nina itafuta sana nimeagizwa, msaada wenu pls!
     
  2. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....msaada pls
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Ungeweka maelezo ya ziada ili watu wafahamu Four leaf clover ni nini kwa hiyo lugha unayoifahamu wewe, sio kwa kiswahili.

    Tukijua kuwa ni mmea, dawa, kipuri cha mashine, au ni aina ya mafuta , viungo vya chakula, aina ya pariki?

    Hapo utapata msaada unaouhitaji.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
  5. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni aina ya majani
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Four-leaf clover - Wikipedia, the free encyclopedia

    Nenda idara ya misitu, watakupatia au kwa wauza maua, kwa wenye vitalu vya maua.

    nenda na picha kama hujui jina kwa kiswahili au sema mmea wa bahati, mmea wa kubariki, wa kuleta bahati.

    Nani amekuagiza mmea huu? Anataka kushinda bahati nasibu?
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Utayapata Kwa wauza dawa za miti shamba, dawa za kienyeji. Pengine ukiwaonesha picha wamasai wanaouza "madawa" watakupatia chap chap!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umehamasika kwa kusikia kuwa hayo majani ukiyaona yanaleta bahati nini, maana ndivyo uko uraiyani wanavyo amini... Ukimpata mtu kutoa Ireland, haswa Mu-Irish muulizie kwa jina la "Shamrock Plant au little clover"

    Good lucky.
     
  9. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........thanx
     
  10. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......asante
     
Loading...