Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For Men: Ilishawahi kukutokea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Oct 17, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanaume na umepitia mengi linapokuja suala la mahusiano ya kimapenzi. Kifupi una mengi umejifunza na kuona: Umeumizwa na kuumiza mpaka roho imeingia uyabisi.

    Halafu unakuja katika pilipilika za kawaida unapata g/f mpya........Huyu hajawahi kuingia ulimwengu huu wa mapenzi, hajawi kuumiza wala kuumizwa. Kifupi ameona pengine marafiki wakiumizwa na yeye kuishia kuona kama ni jambo tu la kuachana.

    Sasa yupo kwako, anakupenda sana na anaona Dunia bila wewe haiwezekani, hafikirii ipo siku ataumizwa. Haoni wala hasikii linapokuja swala kuhusu wewe. Anakuamini kupita hata mzazi wake, na anafanya mengi kwa ajili yako. Na zaidi anaamini huwezi kumdanganya kabisa, ingawa wewe binafsi uongo ina sehemu kiasi fulani katika maisha ya kimapenzi kutokana na uliyopitia.

    Wakati mwingine unamuonea huruma.....unafikiri at least awe anaku-doubt hivi ili siku mambo yakiharibika asiumie zaidi. Lakini yeye ndio anazidi kuonyesha namna wewe ulivyo shujaa wake!!

    Ndio maana nakuuliza ulishawahi kuyapitia haya? Uliyaendesha vipi haya mahusiano. Vipi yalipovunjika!..........!!
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    I smell the MASTER OF ALL GAMES!!!!! Na wasiwasi na huyo GF huenda ni Retired but Extremly Dangerous Pro.(REDP) Yaani ana master every move, she makes. Unaweza dhani you are playing her kumbe she is playing you!!!!!

    Kitu kikiwa very PERFECT kinatiaga mashaka,especially kama ni mgeni ndo anatakiwa afanye lots of mistakes!!!!

    Labda mashaka yangu tuuu! They are FEW GOOD WOMEN LEFT!!!! LOL!


    Eeeeeeeeeh! Kumbe waliambiwa wanaume peke yao ndo wajibu!!!!!!!!!!! Mweeeeeee!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nisingekuona kwenye huu uzi ningeshangaa lol!!
    Kwenye red hapo hebu fafanua kwa nini "few"

    Hivi wewe ulipozama haswaa kwa mara ya kwanza ilikuwaje?
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo mtani mi nisijibu sio?haya bana ngoja ninyooshe zangu njia kuelekea kuleeee uwanjani kwetu!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Usikonde ruksa tu kuzungumzia, nimesema "for men" kama sterling na sio wadadavua mada!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie mwenyewe nilitaka kushare experienc bt ngoja tuwaachie men walete maujuz yao
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wapo wanaume wengine wanajidai vidume vyako chokoa roho za wadada lakini hawajua wadada ni mashujaa na ma drama
    Queen kupitiliza ukiwaanzia wao wanamaliza.....
     
  8. t

    tmasi de masio Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka mm imenitokea na kiukweli niliamua kuwa nae na mpaka sasa niko nae, tunapendana sana. Vp upande wako ww.
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I do not entertain good girls sana, hatuwez endana,,, lazima nimpe changamoto kwanza,,

    To be honest nimeshadate na hawa good girls wanaokuganda kila saa,, sana huwa wanaboa kwa kweli.

    Unakuta mtu upo kwenye kikao umebananishwa mchana na mabosi zako report ina makosa ye anakupigia simu unapokea ( baada ya kuomba excuse) kujua kulikon anasema I love you please usiniache.. Yaan wanaboa sana.. Mi demu hata akiwa jobless nachukia sana as mda wote anakuwaza wewe tu badala ya kufanya mishe zake...

    Mtu kama huyo ningepunguza spidi mdogo mdogo... Maana watakuganda hadi kimawazo anataka kila kitu ashirikishwe.. Unakuta unataka ku jaribu biashara flan ye anapinga eti haitafanikiwa wakati unatumia hela zako na hapo haujamuoa anakuganda kama wife.. maisha yenyewe ya kugandana sana yako wapi nowdays
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    "unfortunately they are a lot of women out there who will hurt you than makes you happy"
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Never dated an Innocent creature, na sitegemei.
    Bad boys for life!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ni hivi mkuu, hivi ndivyo mimi huanza mahusiano...
    Huwa nakuwa muwazi from A to Z, humueleza huyo niliyenaye sasa kila kituo nilichowahi kusimama kuchimba dawa.
    Pili, huwa najaribu kueleza kuwa haya ni mahusiano tu ni hatua ya awali kabisa ya kujenga kitu fulani. Mahusiano sio lazima yafikie kuwa ndoa. Kuna vitu inawezekana kabisa kutokuvipenda kuhusu mwenza na vikawa sababu ya hitimisho.

    Hivyo mkuu, kuwa muwazi mwanzo ndio dawa ya moyo.
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo yale malemngo yako ya Drama girl bado yako palepale?
    Ila ni kweli sometime ina-bore.............Angalau upate mtu wa "kukuchangamsha" kidogo bana.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue nawe ni drama queen!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Good luck dude......Wengine siye vichwa maji tunataka vurugu kidogo
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Go on, go on Ciello.............Pengine tunaweza kuona upande wa pili wa shilingi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    So bora jini likujualo.................!?
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbinu ya kumpiga GF exile ni moja ya mbinu nzuri sana ya mwanaume kuwa huru, ni kweli wakati mwingine wadada huwa wanakera maana kwa kuwa wamezoea kubembelezwa na mama au baba zao basi wanahamishia huo upendo kwako, inakeraje!!!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he , cha ajabu sio

    Ila Bad Boys are more exciting, creative and adventurous, sasa good boys kila kitu hapana lol

     
  20. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa Tanzania hakuna; Labda huko kwenye nchi ambazo bado wanaujamaa na kujitegemea.
     
Loading...