Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flaviana Matata - Tumaini jipya la Watanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by omujubi, Oct 2, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The Rise And Rise Of Matata: Africa's leading model Flaviana Matata

    Habari za huyu dada wengi nina uhakika wanazijua lakini kwa siku za kariburi amekuwa akipenya anga za kimataifa na binafsi namuona kama namba mpya ya kutupeleka watanzania at the global stage.
    Japo sio shabiki na mfuatiliaji wa hii fani kwa siku za karibuni, ukiondoa Miriam Odemba wengi wamekuwa wakiiaibisha na kuidhalirisha.
    Naleta hii habari hapa baada ya kuikuta kwenye homepage ya mtandao mkubwa kabisa duniani wa microsoft 'wwwm.msn.com', ikiwa ni pamoja na interview alizozifanya BBC.

    Fuatilia zaidi hapa


    fl.jpg flv.jpg
     
  2. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    tumaini - hope
    for what aspect she has made to be our hope or hope in which theory don quench i!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Nadhani ukisema ni tumaini jipya la familia yake wala sina tatizo lakini ondoa neno Taifa, ni Taifa lipi linalotegemea au kujivunia hao models!!??
    Ujinga huu.
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    AnafAnya poa,Yupo peace kwa Kila Mtu ..hAna Pozi kama hao wanaolipwa Laki Laki

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu binti binafsi namkubali sana coz anajiamini, anajithamini, anajua value yake, anajituma kwenye fani yake na kubwa zaidi haruhusu kutumika hovyo kama chombo cha ngono kama baadhi ya wanamitindo wengine wakike tz.bigup flav, akiendelea hivi atafika mbali sana, may GOD be with her.
     
  6. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anafanya vizuri sana walikuwa wanamuongelea BBC,ni mfano kwa wasichana wengi,hasa models.
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    umejuaje?
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmh kweli hili TAIFA linahitaji maombezi TUMAINI letu ni models...hahaha huyo model analipa kodi kiasi gani TRA,amejenga shule ngapi,barabara ngap na ameajiri vijana wangapi...EMU izi habari pelekeni kwenye vile VI BLOG vyenu uku TUPO GREAT THINKER ATI.
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,Mkalikenya umefuta yote niliyotaka kuandika!asante ila kibinafsi yake anafanya vzr
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Mungu ambariki afike mbali ya hapo watanzania hatupendani kwa kweli....

    hawa hawa wanaosema eti mafanikio yake hayana faida kwa taifa ndio hawa hawa siku akiaribu watasema anaaibisha taifa
    duh
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    go go go Flaviana! endelea kupeperusha bendera ya taifa letu,

    Mwenyezi Mungu azidi kukupigania uendelee kutimiza malengo yako
     
Loading...