Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fiesta watu wachache= Hasara

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mwanamabadiliko, Oct 6, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Aisee fiesta fell out of expectation, watu ni wachache, na wengi wao waliopo ni watoto wa secondary, ukiviona vidogo ,vinakunywa bia na fegi. Wale vijana wanaofeli fom 4 ndo wateja wa fiesta, halafu wote ni wasanii(under grounds), mademu wao wanataka kuwa bongo muvi
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weka picha
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mbona nimeangalia cloudz tv nimeona wapo wengi. Yaani unataka kusema wabongo hawamshobokei The Boss Rozay
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ata wewe ni mtoto wa secondary!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    si nimesikia msanii mualikwa ni kutoka kile chama cha kina Chande...labda ndio sababu!!
     
  6. S

    SHERRIE Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nnachokiona hapa clouds tv ni muziki kukata, mike kuzimika ghafla na live band kupwaya. Mpaka sasa wasanii kama Dayna, Barnaba na Rich Mavoko wameharibiwa show zao na wamekuwa frustrated kwa kweli. Labda baadae fundi mitambo atatulia, mie naenda zangu kulala tu.
     
  7. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    yaani ni aibu live gani hii sauti mbovu clouds inabidi mjiangalie upya hii ni fiesta ya pili au ya tatu kama sikosei kurusha matangazo yenu live nilijua mtakuwa mrekebisha makosa yenu ndo kwanza ndo yanaongezeka kusaga waombe super sport waje na gari yao ya kurusha matangazo hapo mjengoni clouds wawafundishe vijana wako yani hii live yahapahapa inatushinda je ingekuwa mkoani ingekuaje super sport wapo tanzania wanapeleka signal southafrica na qualty za standard ya juu
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Jamani!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Inawezekana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Acheni uongo nyie mimi nilikuwa huko watu walijaaa sanaa na haijawahi kutokea
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Kuna siku fiesta ita back fire,ina faida gani hasa kwa kizazi hiki?au ina promote unywaji pombe kwa wanafunzi na ngono?ina promote Bongo flavor badala ya shule na masomo ya sayansi?sijui ni mtazamo wangu tu,burudani sawa ila ina expose sana vijana kuingia kwenye dunia ambayo hawajajiandaa nayo!!ni mtazamo tu!
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani wanalazimishwa kuenda?
     
  13. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee kumbe fiesta imepita?
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Natalajia na malipo kwa wasanii watalipwa ambayo haijawahi kutokea na siyo ujanja ujanja kama wa TFF.
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Huwa ni mpango wa shetani aiseee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah wabongo kwa majungu tu tunaongoza,nilikuwepo leaders na show ilijaza watu wa kutosha kama kawaida yao ingawa nauli ilikuwa juu(20,000) so stop hating kinega
     
  17. m

    mourad77 Senior Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fiesta ni JANGA
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    FIESTA ndio nini? Ndugu zangu naombeni kujua
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mmh kamanda wa nyota tatu na wewe ulikuwepo
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa Tanzania bila ukimwi inawezekana!
     
Loading...