Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FacebookGroup: WE HATE AIRTEL TANZANIA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by arigold, Apr 27, 2012.

  1. a

    arigold JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Jamani nimeambiwa kuna page ya facebook group inayowapa watu nafasi ya kuelezea maduku duku ya utapeli wa airtel

    mwenye link atupatie tafadhali
     
  2. sioni

    sioni Senior Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...