Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

F.F.U wametapakaa kila kona ya manispaa ya Iringa Mjini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martoism, Aug 28, 2012.

  1. Martoism

    Martoism Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huwezi amini kinachoendelea hivi sasa katika viunga vya manispaa ya Iringa mjini, Askari wasio na idadi wenye silaha nzito pamoja na magari yaliyofungwa vitaambaa vyekundu kuashiria hali ya hatari yanarandaranda kutisha wananchi, aidha wasifanye maandamano, fujo au wasihudhurie kabisa mkutano wa CHADEMA Unaotarajiwa kufanyika uwanja maarufu wa mwembetogwa.

    Hivi sasa niko eneo moja linaitwa Kihesa, mbunge wa viti maalumu Mh, Chiku Abwao amezingirwa na FFU kwenye gari yake, huku Mh, Msigwa akikaririwa leo na kituo cha Redio cha Ebony FM kuwa chama chake hakitafanya maandamano bali watafanya mkutano wa hadhara kuanzia saa 8 mchana hadi 12 jioni.

    Ntaendelea kuwajuza kila linalojiri wakuu.....
     
  2. b

    baajun JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rusha image kamanda.
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    askari wa FFU mkoani Iringa wakiwa wametanda eneo la uwanja wa Mwembetogwa ambalo Chadema ilipanga kufanyia mkutano wake leo wa kitaifa

    [​IMG]
    Mkuu wa FFU mkoa wa Iringa afande Mnunka akiwa eneo la uwanja wa Mwembetogwa kuzuia mkutano wa Chadema

    [​IMG]

    [​IMG]
    Mfanyabiashara eneo hilo la Mwambetogwa akihamisha bidhaa zake kukwepa shari eneo hilo ambalo limetangazwa kuwa ni eneo la hatari na FFU

    Picha kwa hisani ya blog ya Francis Godwin
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Update ni muhimu mkuu salute!
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huu ni ukaburu Tanzania. Makaburu weusi wanajipambanua. CCM. Sensa ya Morogoro iliathirika vipi, na inatofauti gani na ya Iringa, Si wangetoa likizo ya shughuli zote mpaka sensa iishe?
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atakuwa Liwalo na Liwe...plus dhaifu lao ni moja!
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hasante kwa kutuhabarisha endelea kutupa update mkuu
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .....[/QUOTE]
    Mkutano kuanzia 8-12, jumanne, hayo si ni masaa ya kazi?
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah...Wangemdhibiti Issa Ponda na mihadhara yake kwa stahili hii,____!
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Morogoro walisema nane nane na jana siku ikaisha sijui kama hiyo sensa itaendelea hadi lini? maana nayo itaisha tu sioni swala la sensa na mikutano mbona wafanyakazi wanenda makazini? hii nchi sasa ni ya makaburu weusi
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni utawala wa kiimla unaokuja Tanzania. Demokrasia sasa iko wapi?? Serikali Dhaifu inaendeshwa na matakwa ya chama cha siasa CCM?? Mwisho wao unakuja. Tutaizika pale Jangwani CCM miaka michache ijayo.
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tungemualika Mandela Iringa, ajikumbushie enzi zake, Nafikiri Babu wa Afrika atalia sana kuona kumbe kuna kaburu weusi.
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    FFU sasa sio kikosi cha kuzuia fujo bali ni Kikosi cha kuanzisha Fujo na mauaji
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu naombeni mniabarishe hali ya ipogoro ikoje ni shwari au vita???
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa Polisi mutazuia hivi vitu halafu sura zenu mutaziweka wapi pale 2015?
     
  16. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali kumbe ina hela mwe! Hata kwa damu kumbe lazima ccm iwepo?
     
  17. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    mkuu hebu endelea kutujuza maana wengine tuko mbali na maeneo na wakiwakataza kufanya mkutano basi mjue kuwa nguvu ya umma inaitajika zaidi.
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani mkutano wa wafanyakazi?
     
  19. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Wana JF,Watanzania wote wapenda amani, hizi habari zinasikitisha na zinaudhi kuziona na kuzisikia!
    Hivi CCM na serikali yake wanataka kutupeleka wapi nchi hii??? Inanikumbusha wakati wa enzi za Utawala wa Makaburu wa SA enzi za kina P.W.Botha yaani ni copy and paste kwa serikali ya CCM.

    Hata hivyo mimi kama mpenda amani katika nchi hii napenda kutoa ushauri kwa Uongozi wa juu CHADEMA Taifa kutafakari hili tatizo. Kwamba ili kuepusha vurugu hizi kunusuru maisha na mali za Wananchi wa Iringa mjini basi kwa heshima na taadhima MAANDAMANO HAYA YAAHIRISHWE MPAKA BAADA YA SENSA. Najua itakuwa imevuruga ratiba nzima ya Operesheni Sangara lakini kwa muda.Watu wanasema, ''Never argue with a Fool,people may not notice the difference" Kwamba usibishane na mpumbavu watu wanaweza wasielewe yupi ni mpumbavu. Tunajua katika hilli CCM na Serikali yao ndo wapumbavu na wajinga wahedi,kwa hiyo ni kuachana nao mpaka hapo sensa itakapoisha sijui watasingizia kitu gani!

    Baada ya sensa SANGARA na M4C viendelee kama kawa. Wanasema njia ya mwongo ni fupi leo watasema sensa,kesho watasingizia nini? CCM na Serikali yao wameshafulia. Inaonekana CCM kwa sasa hawali,hawanyi na hawalali kwa sababu ya mchecheto wa M4C!
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu imeingiaje tena hapo?
     
Loading...