Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C kutua Iringa mjini kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martoism, Aug 27, 2012.

  1. Martoism

    Martoism Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni saa chache zimebaki kabla ya wananchi wa manispaa ya Iringa mjini na viunga yake kukutana na makamanda, wabunge na viongozi wa kitaifa wa Chama cha Demokrasia na maendeleo CHADEMA katika mkutano wa hadhara utakaofanyika uwanja wa mwembetogwa baada ya maandamano ya takribani km 2.

    Katika mkutano huo viongozi wataongelea na kujadili maswala mbalimbali yanayo husu mustakabali wa maisha ya wananchi. Aidha pamoja na mambo mengine ziara hiyo ina lengo la kuimarisha na kupanga imara safu za viongozi kuanzia ngazi ya matawi,vitongoji ,mitaa, vijiji, kata, wilaya, majimbo, mikoa, kanda hadi Taifa ikiwa ni maandalizi ya mipango kabambe ya kuchukua dola 2015.

    Ni muhimu kufahamu kuwa Iringa mjini ni mojawapo kati ya majimbo Tanzania bara yalichukuliwa kwa kile kinachaitwa "Nguvu ya Umma" dhidi ya nguvu ya dola, makatazo au maelekezo na amri walizokuwa wanapewa Wakurugenzi kutokutangaza matokeo iwapo wapinzani wangeibuka kidedea kama majimbo ya Nyamagana, Arusha mjini, Ubungo, kawe n.k.

    Ni muhimu pia kufahamu kuwa Dr. Slaa zaidi ya mara 2 alizuiwa kufanya mikutano katika uwanja wa mwembetogwa kwa kufyatuliwa mabomu na risasi za moto. Ni imani yangu kuwa "Justice shall always prevail" karibuni Iringa wakombozi wetu.
     
  2. Josephine

    Josephine Verified User

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka mwaka unaisha, chama cha msimu mtakuwa mmesomeka.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa poa kamanda, asante kwa taarifa!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wasije wakawafyatulia risasi na mabomu ya machozi kama wanavyofanya Moro sasahivi! Otherwise, kila la heri.
     
  5. N

    NAMI Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Josephine,
    Inatarajiwa kuwa utakuwa First lady, nakupongeza kwa jinsi ambavyo siku hizi umepunguza jazba hapa jf. Hongera.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtoto wa DR amekuwa mkubwa HONGERENI SANA!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maman josephine, tunakupenda endelea kutulelea mdogo wetu vizuri,. Tunakutakia maisha mema
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    karibuni sana nyumbani
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u'will kill us all but u' will never stop us.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri nguvu kubwa wekeni kwa mama makinda ametuendea mabaya mengi waambieni wanajimbo wake
     
  11. m

    msumbi Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kamanda wa polisi mkoa wa Iringa usifanye kama aliyofanya jirani yako wa Mji kasoro bahari. CCM haibebeki hata kwa turubai. Nadhani utakuwa aware na hilo!
     
  12. l

    lutondwe Senior Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    makamanda karibuni sana Iringa.Hata kama Njombe sasa ni mkoa mpya.Tungependa hata jeshi likafanya kazi ya ukombozi ktk jimbo linaloongozwa na bibi kiroboto.Huyu anatakiwa kushikiliwa pua hadi kieleweke kwani tukiachia kidogo tu kataamka na kutaka kugombea tena licha ya kutangaza kutokugombea.
     
  13. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bi Kiroboto hawezi tena akisema afanye hivyo aibu ya mwaka itamkuta! Ukombozi waja kwenye Mkoa wetu mpya! M4C karibuni Iringa yetu
     
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,287
    Likes Received: 5,888
    Trophy Points: 280
    hivi kwa lukuvi ni wapi tena?
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    mumo humo wamaita isman. Deo pia, bila kusahau zambi nadhani.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakiua ndiyo wana haribu kabisa, wewe uko Arusha je baada ya kuua imesaidia kupunguza nguvu ya CDM..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakiua ndiyo wana haribu kabisa, wewe uko Arusha je baada ya kuua imesaidia kupunguza nguvu ya CDM..
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, tatizo la ccm na serikali yake ni ufupi wa akili zao! Huitaji kuwa Sheikh Yahya kutambua kwamba matumizi ya nguvu yanaongeza hasira na chuki kwa wananchi. Inazidi kukisambaratisha na kupukutisha wanachama wao na kukijenga na kuimarisha cdm. Ccm imekufa Arusha kwa sababu hiyo lakini hawajifunzi!? Kweli siku za mwisho mgonjwa atakataa uji na kwikwi zitamwandama!
     
  19. c

    casampeda JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 2,681
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama munasema baada ya mauaji ya ARUSHA CDM imezidi kwa na nguvu ARASHA,sawa mukifika na IRINGA muwatume vijana wenu wawanyang'anye silaha POLISI ili damu imwagike na muungwe mkono Muzidi kuwa maarufu.
     
  20. h

    hoyce JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akili hazikutoshi. kumbe mpo mnaoamini kuwa Arusha Chadema walitaka kupora silaha? ama kweli ujinga mzigo
     
Loading...