Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti UVCCM imeshinda chaguzi vyuo vyote vya elimu ya juu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, May 24, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa namsikiliza dada fulani anaitwa Ester Bulaya katibu wa uhamasishaji uvccm na mbunge radio tbc. alipoulizwa mbona uvccm wame lose ground akasema hapana tumeshika vyuo vyote hata juzi mgombea wetu ameshinda federation udom amemshinda mgombea wa chadema. nikajiuliza kumbe uongozi wa vyuo ni wa tiketi ya chama? kazi ipo
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ibange yule dada alipewa tu kama sadaka.angejulikana ni wa ccm asingepata.na wamempa mana watu wenye upeo majina yao yalikatwa katika hatua za mwanzo japokua walichukua fomu na kuzirejesha kwa wakati.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nape kaenda dodoma?
    Ngoja tutaona hizo serikali kama zitamaliza 1yr.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa namsikiliza dada fulani anaitwa Ester Bulaya katibu wa uhamasishaji uvccm na mbunge radio tbc. alipoulizwa mbona uvccm wame lose ground akasema hapana tumeshika vyuo vyote hata juzi mgombea wetu ameshinda federation udom amemshinda mgombea wa chadema. nikajiuliza kumbe uongozi wa vyuo ni wa tiketi ya chama? kazi ipo
     
  5. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao ndo CCM bwana mchana wanadai siasa vyuoni ni marufuku na usiku wanapiga kampeni
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwan uyo ni mbunge au dada msosi wa wazee? Dadavua kwanza.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatari tupu!
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa issue ni simple, UDOM andaeni mikutano miwili mmoja ya cdm na mwingine wa magamba siku hiyo moja. Cdm wapeni ule ukumbi mbaya na magamba wapeni sehemu nzuri kabisa halafu muwaite Nape na Lema kuja kuhutubia kila mtu upande wake.
    Mtajua ni cdm au magamba ndo wenye UDOM.
    Pia waruhusini magamba walalete hata wanafunzi wa nje kwa malori.

    Nadhani hii itamaliza ubishi wa nani ni bingwa zaidi.

    Fanyani hivyohivyo vyuo vyote na hata shule za msingi na secondary
     
  9. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ww si shoga
    <br />
    <br />
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini nijuacho mie kuhusu uchaguzi wa vyuo vya elimu ya juu ni kwamba pale UDOM kampeni zilitawaliwa sana na UDINI, ukristu na uislamu na hatimaye upande mmoja ukashinda, UKRISTU. Hata hivyo udini huo ulikuwa na msukumo wa vyama vya siasa tena vyama vikuu hapa Tanzania. Fanyeni uchunguzi mtagundua hili.

    Juzijuzi ukafuata uchaguzi katika chuo kikuu cha Ardhi hapa Dar es salaam. Kama ilivyokuwa UDOM, ARDHI napo kukatawaliwa na udini, lakini wale walioshinda dodoma hapa ARDHI wakajikuta wakidondoka na hivyo upande wa pili kushinda kuanzia nafasi ya uraia na makamu wake, UISLAMU. Mbaya zaidi hapa Ardhi Rais akafanya uteuzi wa WAZIRI MKUU na bahati mbaya akamteua mfuasi wa dini yake pia. kuona hivyo bunge la ARDHI likakataa kumuidhinisha waziri mkuu huyo na hadi ninapoandika post hii waziri mkuu huyo alikuwa hajaidhinishwa na bunge limeweka ngumu kwa kisa cha UDINI.


    Pa,oja ma udini, inadaiwa pia siasa ziliingizwa tangu mapema sana pale UDOM na ARDHI lakini agenda ya udini ikachukua kasi kuliko siasa licha ya kuwepo kwa msukumo wa siasa hata katika huo udini. Hii ni hatari kwa taifa letu.

    ONYO: Uchaguzi wa DARUSO uko kwenye maandalizi makali sana kwa sasa na wanasiasa wameshavamia kambi huko tayari. Pia UDINI umeingia huko. Sie wenye mapenzi mema na nchi yetu ambao hatuna mrengo wa chama chochote na TUCHUKUE HATUA!
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nahisi kama you have missed the point. Kwani Ester Bulaya ni mbunge wa chama gani na waliompa ubunge ni wa chama gani?? na hao waliokatwa ni chama gani unaowasema wewe?? Hebu jipange upya uiweke vizuri huja yako then uilete maana kama uko Msamvu na unaelekea dodoma, basi mwenzetu unafuata Iringa Road now!!!!!

     
  12. T

    The Priest JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jumamosi nlikuwa chuo cha Mipango Dodoma,kulikuwa na uchaguz wa serkal ya wanafunzi,siasa za vyama zilitawala live,aende akaulize ni nani alishinda sasa,hataamini kilichotokea!!people's power
     
  13. k

    kyangara Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu me naona wewe ndio umepotea mchangia hoja hapo juu alikuwa anamlenga huyo mgombea wa UDOM na c Ester Bulaya kama ulivyoamini wewe huo ushabiki punguza basi na usome uelewe ndipo ukurupuke!
     
Loading...