Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti, mtoto akiwa anaumwa hakuna mechi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Sep 18, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuna rafiki yangu ameniambia kuwa anapata tabu ya kutafuta loose ball kwa kuwa mkewe hataki kucheza mechi kwa kuwa mtoto wao anaumwa malaria..., nikashangaa nikamuuliza kwani mtoto akiumwa kuna tatizo gani, eti anasema mkewe amemwambia mila na desturi za kwao haziruhusu kupeana majambozi katika kipindi cha huzuni kama vile, kifo, ugonjwa, mtoto anaweza ku-died.
     
  2. s

    sindo Senior Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makubwa kama sio kupeana majaribu
     
  3. u

    upendom Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stress.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    jamani !sasa huyo mwanaume yeye kuumwa kwa huyo mtoto hakujampa stress?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    makubwa!
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Kwenye majamboz tuambiane ukweli. Mwanamke anahitaji utulivu wa ubongo pamoja na mood inayofaa kwenye majamboz. Ni wazi kabisa kama mtoto ameumwa lazima mawazo ya mama yatavurugika na hatakuwa kwenye mood ya sex.Alivyojieleza huyo mwanamke aliyeombwa mavituz ni njia tu ya kukwepa sex na mumewe ila ukweli ni kwamba mama hakuwa anajisikia kucheza mechi.

    Jamani wanaume,karne zote tumeishi hapa duniani bado mnashindwa kuwaelewa wake zenu????
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo mengine sasa!
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    daah hii kiboko
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya alivyosema ila ameshindwa kujieleza mama,lakini hata mie mtoto kama mtoto anaumwa hasaa hamu ya Sex haipo,
    na kama unafanya basi unafanya kwa ajili ya huyo mwenzio tuu lakini sio vyenginevyo.....
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh yani we mwanaume Mroho. Kuvumilia mtoto apone unaona nn arrrg
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Ladies wote mmeona ni sahihi...:alien:
     
  12. L

    Lady G JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mentor hata wewe mtoto akiumwa bado utakuwa na hamu ya mechi Lol ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    LadyG inategemea no how serious huyo mtoto anaumwa kwa kweli si unajua watoto wengine wanadeka tu..maana ukifanya hivyo ndo utakuta kwa mwezi mara moja!
    Ndiyo mara leo ooh kaanguka akicheza nage kachubuka, kesho kapigana na Mariamu walikuwa wanagombea nani aanze kuruka kamba, wiki ijayo kichwa kinauma alicheza sana shuleni, inayofuata tumbo kala maembe mabichi, then ooh matak yanauma alichapwa na mwalimu, then malaria tena ile 0.5 parasites...
    Matokeo yake mnaanza kutiana vishawishini!
    Mhh..ivi kwa hali hii ntakuja kuoa kweli!??? apa unaamua infii kwa kwenda mbele... (watu weweweeeeee.. Asprin na Kaizer)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. L

    Lady G JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. L

    Lady G JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume mnapenda game niaje mwee, sie wenzenu tukishakuwa na stress kdg hatuwezi Mentor@Asprin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie huwa hampendieeee!???:eek2:

    Halafu game ndiyo stress remover kama panadol kwa maumivu ya kichwa..sa we unaumwa afu hutaki kumeza dawa.
     
  17. L

    Lady G JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akuuu ukiwa na mawazo haipandi, ni kama kulazimisha kula chapati kwa mkate Mentor
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nauliza hiv huko kwenye ndoa dozi ni kila siku wakuu?
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kuna hamu afu kuna kitu inaitwa kiu.......acha kabisa hii ukiwa nayo hatari
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana mama hajasikii vizuri kutokana ugonjwa wa mwanaye. Hata hivyo, inakuwaje huyo mume anataka kupasua raha katikati ya taabu?
     
Loading...