Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Mashuga mami yananyonya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Aug 13, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilikua naangalia kipindi cha wanawake live wiki hii chanel 5,
    nikakutana na maneno kuwa mashuga mami yanapofanya mapenzi na serengeti boy wanawanyonya damu
    kwa sababu ya tofauti ya umri wao.

    kuna ukweli wowote? tujadili
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna ushahidi wa kisayansi ktk hili ni imani tu.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya Serengeti Boys, mlokua na shuga mami ebu mtoweni mwenzenu wasiwasi,manake ukiwa na shuga mami mnakwenda kupima damu iko ngapi na baada ya miezi kadhaa unaenda kuangalia tena kama imeshika au laa,mie nadhani hao walikua wanamanisha CD4 kama zimeshuka au ziko sawa.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Ni stori tu kama za kondoo wa arusha na za mwaisapile tu!!
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa title nilijua kunyonywa koni! Khaa mengine sijui!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sidhani, la sivyo tungekuwa na wagonjwa kibao wenye upungufu wa damu, maana naona hii style imepamba moto
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Kwani wanatoboana na kuunga pipe?
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    cdhani kama ni sahihi kwa hilo na kama ingekuwa hivyo watu wasingeishi
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuponda ponda wamama humu ndani
    mnatuboa wengine.....
    Mtu ukishafikia miaka 21 ni mtu mzima
    so yeyote anaetembea na mwanamke wa umri yeyote ile
    as long as umri ni miaka 21na kuendelea
    ni haki yake....
    Tuache kuponda ponda vitu kwa kuwa huviwezi...
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Haya mashangingi sana sana yanamaliza nguvu. maana kuliridhisha inataka moyo mkuu!
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,496
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    dah, kama k zao zinanyonya basi izo k zitakuwa mnato ile mbaya afu zitakuwa tamu sana serengeti boys hawawezi kuacha kabisa...hata mimi napenda lishugamami linalonyonya kihivyo...manake nitainjoi sana.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi hainingii akili, kuwanyonya vipi damu? Mimi zamani nilikuwa nasikia eti ukiona kimbunga kinazunguka ukaweka ungo katika kile kimbunga utaona jini! Imami kama hizo zipo nyingi lakini hazina ukweli.
    Ukweli katika jmabo hili ni huu hapa, miili ya watu wazima kuanzia 35 - 45 ina utofauti na mabinti wa miaka 20 - 34. Utofauti ni huu hapa mwanamke wa miaka 35 - 45 lazima atakuwa amezaa na hivyo maungo yake ni lazima yatakuwa yametanuka kidogo na kukomaa tofauti na 20 - 34, wengi huwa bado wana mng'ao wa ubinti.
    Kisaikolojia wanawake hawapendi kuwavulia nguo wanaume waliowazidi hususzni ambao bado hawajaanza maisha ya ndoa na kuzaa wakiamini kuwa bado hawana stahimilivu na upeo mdogo wa kufikiri hususani kwenye mapenzi. Hivyo mama wa makao 35-45 akitembea na mtoto wa 20 -30 tena ambae hana familia wengi huishia kunangwa na hao vijana kwa kuona kwa sababu bado hawajaona mengi na utoto mwingi.
    Lakini kutembea na mtu aliyekuzidi umri kidogo sioni shida yoyote bora uwe umekomaa na kujua maumbile ya watu wazima ni tofauti kidogo kimuonekano na mabinti.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    siyo kweli vitoto vidogo ndiyo vinamlaiza nguvu kwa sababu ni vigumu kusshiba haraka. Mtu mzima ni mwepesi na hapendi kukurukakara nyingi, game la kistaarabu ndiyo tija ya utu uzima bora mwisho ufikiwe.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asikwambie mtu shuga mami ni soo ni taaamuuu atttiii ila ni aibu kuonekana naye hadharani ila gizani mwakeeee
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani tofauti ni nini kati ya msichana mdogo na mama mkubwa....,

    Ukishakuwa mature..., wewe ni mtu mzima na una-function kama mtu mzima
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    shule ikikosekana bwana....
     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oooh Kumbe!!! Basi kama wananyonya sio wa kuwasogelea kabisa.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh!
     
  19. I

    Iskaka Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hizo ni hadith za uongo kama ule wa zamani eti umekaa harafu akaja mtu kusimama karibu yako anakunyonya damu.
     
Loading...