Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kama mvua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, May 29, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana rafiki yangu ame break up na boyfriend wake. baada ya kuuliza kisa ameniambia kwamba huyo bwana anavuja jasho kama mvua.
    Wakifanya mapenzi ni kama yupo nje ananyeshewa na mvua kwa jinsi huyo mwanaume anavyovuja jasho, mashuka yote yanalowana, inamkera sana especially wakiwa kwenye kifo cha mende. yale majasho yote yana mmwagikia yeye, sasa si unajua jinsi yalivyo na chumvi?

    Tatizo sio jasho la kwapa ambalo utatumia deodorant, anatoka jasho mwili mzima(kuanzia kichwani mpaka miguuni)

    na sasahivi wapo kwenye nchi ya baridi, inakuwaje wakirudi bongo? kwenye joto.
    nimecheka mpaka basi.

    sijawahi kukutana na mtu wa hivi, je humu jf wapo? tatizo ni nini?ugonjwa? au
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwambie atumie deodorant zinakata majasho, hivi hata wakitumia AC?
     
  3. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    katia maisha haya yakawaida
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mzuanda umenifanya nicheke,
    Kweli hii kesi ni ngumu kuamulia, ila kama mdada hayuko comfortable na jamaa basi achape lapa bado mapema...
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gaga babe,sweety,honey hahaha! just kiddin umesoma ile thread ya baby ? BACK TO THE TOPIC: deodorant hazisaidii mi nilikuwa na tatizo hilo mpenzi wangu akaniambia natoka jasho sana kwenye gemu nikaanza mazoezi na tatizo likaisha.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Duh!Hivi unapokuwa kwenye mahusiano ni kwanini kama kuna tatizo msisaidiane kulitatua?Hapo ndo ninapokosa ham ya kuanzisha mahusiano!Siku hizi watu ni fake sana!
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimecheka mpaka basi, yaani kuna vituko huku duniani, imefikia kipindi ambacho jamaa akimuita kwa bed, demu anaanza kupiga chenga za hapa na pale, visingizio viiiiiiiiingiiii,ili mradi tu aepuke ile mvua ya majasho, jamaa alipoona hivyo akajua demu anamegwa nje, ukaanza ugomvi na demu ndio akapata sababu ya kuachana
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi waliyopo inabaridi kuliko hiyo AC.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hadithi za kufikirika
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haaaa hivi kumbe ni ugonjwa? na mazoezi yanasaidia kivipi? au ni tatizo kwa watu wenye weight kubwa? itabidi amwambie mjamaa aanze mazoezi japo wengine ni wagumu kukubali kwamba wana matatizo
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwambie ampe ushauri wa uporoto
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is very interesting! amwache jamaa kisa jasho? ana hakika yeye amekamilika kila idara? Jamaa hajaona weakness yoyote na kuamua kuivumilia?

    This is a funnly and primitive way of solving problem. Kwa nini wasikae washauriane? Kama watu wangekuwa wanasolve matatizo in such a simple way, kuna couple hata moja ingekuwapo hado leo?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duu i kali..sasa tufanyeje jaman...
    kwan shemej ni chibonge?ayo majasho pia harufu ndiii?

    usimwache bwana..mwambie wakae chn wazungumze...
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zingine sababu tu ambazo hazina msingi.
     
  15. s

    shoshte Senior Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In the world no one is perfect at anything
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi wala sikuwa kibonge lakini kweli kuna kipindi niliacha mazoezi kabisa ikatokea hali hiyo sio jasho tu hata moyo kwenda mbio ,ukifanya mazoezi ya ukweli unakuwa umetoka jasho jingi sana,sasa ukioga vizuri na kupumzika mkianza sarakasi nakuhakikishia hutoki hata tone na mapigo ya moyo pia yapo stable.
     
  17. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure bt in probability.
     
  18. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nafikiri alishamchoka kwahiyo akawa anatafuta sababu. nimejaribu kumshauri wakae waongee hata hanielewi. si unajua ukishachoka unatafuta ti sababu ili ukimbie?
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli kamchoka sidhani kama naweza mwacha mwanaume naempenda sababu analilowanisha na jasho
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nampongeza huyo dada, kapata sababu! Kwani ni nani kazaliwa mzima? Si amshauri waende hospitali akatibiwe au apewe ushauri?
     
Loading...