Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Esoteric: Uhusiano wa Zitto, JK, Salim A.S, Ridhwan, Omar Ilyas & then some Islams?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Nov 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Mimi nimekuwa nikimfuatilia mheshimiwa Zitto, tangu alipoongoza mapinduzi ya kupindua serikali ya DARUSO mwaka 2002/2003 wakisaidiana na Ridhwan Kikwete na Omar Ilyas. Kipindi hicho nikiwa mmoja wa mawaziri wa serikali, ambayo ilipona kupinduliwa. Na tumekuwa wote ndani ya bunge la UDSM-USRC

    Mimi personally nimekuwa muwazi sana na mkweli katika kila kitu kinacholigusa taifa hili na hasa uhuru wa mawazo na maoni ambao umedhihirika kuwa watanzania wengi sio kuwa hawana, bali huwa wepesi sana kuamini mambo na ni waoga kuonekana wanapingana na hali iliyopo.

    Mtazamo huu umenifanya nimpende Zitto na JF members wowote wale ambo huwa wanapenda kufikiria nje ya box, au another direction/angle. Zitto amekuwa akinifurahisha kwa kuleta changamoto za kuleta mawazo tofauti na kile ambacho wengi huwa wanafikiria.

    Zitto ni kweli anapenda sifa, kama binadamu mwingine yeyote yule, ila unapotaka sifa kwa kusimamia haki na ukweli na hasa unapopigania haki basi sifa hii ni sifa timilifu na inapendeza. Omar Ilyas naye alikuwa mmoja wao wa wanaopenda sifa ila kwa sasa naona amekua kidogo, nadhani Salim A Salim amemkuza.

    Si nia yangu niwaharibie hawa jamaa , ila ni hali yangu kueleza ninachowaza baada ya kuwafuatilia hawa watu tangu enzi hizo. Sijajua status ya Omar Ilyas kwenye issue nzima za udini, siwezi kumtuhumu, personally nimemuona ni mtu mzuri tu na anayependa wote pasi kujali udini ila bado ni rafiki wa Zitto!

    Tuendelee: Role model wa Zitto ni Salim A. Salim, rais bora kwake yeye ni Kikwete, MD bora aliyewahi kumsema yeye ni Rashid Idrisa yule wa TANESCO.

    Tie, cord, umoja, Urafiki wa Zitto, Ridhwan, Omar Ilyas ni mkubwa sana kuliko maelezo, hili group lililotaka kuipindua serikali ya Kayombo-DARUSO, ili wao wapate madaraka si tu ni la hatari bali la kuangaliwa sana. Ridhwan amekuwa akijitetea sana yeye anataka ku-practise sheria hili hali kutaka uongozi amekuwa akitamani tangu siku nyingi sana.

    Ukiwa rafiki na Ridhwan umekuwa rafiki wa Kikwete!!! Huwezi kuwa adui wa JK ukawa rafiki wa Ridhwan, JK si tu anampenda Ridhwan kama motto, bali kama mwanaCCM mwenzie aliye tayari kulinda interest zao.

    Si ajabu Zitto kuwa alikuwa mmoja wa wanakamati ya bunge ya kuchunguza madini, maana JK anampenda Zitto, ambaye ni rafiki wa Ridhwan!

    Alichotamka Juzi ni mwendelezo wa kumuonyesha JK kuwa yuko ‘NAYE' na yuko mbali na chadema na kuwa yeye hakuwa na mawazo kama wanachadema wengine!!!. Hakuishia hapo tu bali alisema JK amefanya mengi Kigoma! Hivyo hakuona sababu ya kutoka nje ya bunge, kwa hiyo hakwenda kabisa, Huu ujumbe haukuwa kwa wananchi, ulikuwa unaenda kwa JK rafiki yake! Hata kama JK kafanya mambo mengi huko jimboni kwake Kigoma ni wajibu wake kama rais na haikuwa zawadi.

    Kilichonifanya nijiulize je what makes Zitto na JK kuwa marafiki? Je Zitto na JK walikuwa wanajuana kabla ya JK kuwa rais? Definitely Yes!

    Je swali gumu na baya ambalo halina ushahidi ni je Zitto kuwa inclined kwa JK, Salim na kuwapenda baadhi ya viongozi wa kiislam je ni mdini?..........I mean chunguzeni hili. May be not! Kindly don't conclude! What Salim teaches Zito?? Salim is CCM, is Salim and JK close friends? Cause Ommy and Zitto are close friends, Ooh! Ommy ni personal assistant wa Salim, Nauliza Kama Ridh, Zitto, Ommy ni marafiki then Salim and JK ni maadui? Find out please. However, we all know JK ni mdini, maana alianza harakati za udini tangu akiwa UDSM miaka hiyo….na hili fuatilieni

    Nani anayejua Zitto ana mtambo wa kusaga kokoto na alipata tender ya barabara ku-supply kokoto? Is he defending his interest indirectly?

    Au ni kuwa ni great thinker ambaye anaishi kwa falsafa zake ambazo hatuzijui! Je mnafikiri Zitto kuwaambia waandishi wa habari yaliyojiri ndani ya chadema alikuwa hajui watu watamrudi? Who is greater to him? JK, wananchi wake Kigoma, mali au?

    I mean we should be careful na watu kama Zitto yes they are bright, mmh! But they might be dangerous for the opposition existence. But we should examine him carefully and not judge him. Nimegusia tu swala la uislam maana mpaka leo kuna baadhi ya waislamu wanaofikiri kuwa wanaiweza kuigawa nchi hii kidini, na kuna wakristo wanaofikiri wanaweza kuigawa nchi hii kidini.

    That's bringing another bitter question how far do we believe these opposition leaders? I mean all!

    That said, I am just thinking
     
  2. s

    shiezo Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du! no comment plz!
     
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Zito lack vision he will soon be foregone.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    zito ni mtu hatari sana sana,na hili linafahamika tokea muda mrefu tu,siyo mtu wa kumuamini hata kidogo.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni mengi umeongea mkuu....... kweli kazi upo. That's why nasema watu hawa hawewezi kututetea sisi wananchi inabidi tuendelee kuwabana na kuwachunguza....... Wakiharibu tusisite kuwabana
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni post kuu siku ya leo, na labda ni ya wiki nzima.
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ngumu kumeza
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    1. Kumbikumbi akikalibia kufa.......
    2. Ngoma ikivuma saana.................
    3. La kuvunda.....................
    4. Sikio la kufa.............................
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Food for the thought
     
  10. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa hayo yenye red, nakubaliana nawe kwa sababu ktk hali ya kawaida, hakukuwepo na sababu za msingi or very pressing reasons za kumfanya akajieleze mbele ya vyombo vya habari.
    Lakini alifanya hivyo (alienda ktk vyombo vya habari); hii inaweza kuelezea hilo unalolisema ... ie kumpelekea JK ujumbe, kwamba hayupo pamoja na wana CDM ktk yale walioamua kuyafanya.
     
  11. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yupo wapi mtu huyu? pamoja na udhaifu wake kama binadamu lakini nilikuwa naukubali sana uwezo wake wa kujenga hoja na kulisha "spirit" kueleka kwenye lengo husika.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I have always known that Zitto is fishy. As street talk Zitto>>the Late Amina C + JK
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera, unefanya analysis nzuri.. may be now we should hear another side of the story from Zito himself...
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja..duh!
     
  15. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkulu umelonga, Mwenye masikio asikie great thinker anavyosema, real Zitto hana muda mwingi kuhama CHADEMA, sikuona mchango wake kivile kwenye kampeni za mwaka huu, labda ni huo uswahiba wake na Riz, JK na Ommy na pia fedha alizo nazo maana jamaa sasa anamiliki Hummer si mchezo.Karibuni ugali matembele maana ishu hizi zimenitia njaa, bora nile kisha nikamate rushwa kwa raia hapa angalau siku ziende.:teeth:
     
  16. dkims

    dkims Senior Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its about time before the realy enemy is unmasked..!!!!but sijaona uhusiona wa Zito na Uislam, mkuu you must be careful na udini!!!!!!!
     
  17. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, hapa kuna "kazi ya nyumbani" tunatakiwa kuifanya.
    Wakati fulani mh.zitto alisema serikali ya jk haikujenga barabara ya kwanza ya lami mkoani kigoma ndani ya jimbo lake kwa bahati mbaya.
    sasa ukiunganisha na matukio mengine kama ulivyoyataja, kuna ukweli unaanza kuonekana ndani yake.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    rahisi kulewa
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii kweli imetugusa tupeni muda tukalifanyie kazi maana tunamfahamu kiasi fulani lakini kwa undani sana, huyu zitto tutampa adabu muda si mrefu.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Zito amesema anangoja adhabu. Hi maana yake nini? Soma katikati ya mistari. huyu jamaa naona anataka kuwa kumbikumbi, ataliwa na kunguru sasa hivi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...