Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tabutupu, Jan 2, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,587
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Zipi hizo? cc wenzio enzi zetu hata calculator ilikuwa hairuhusiwi kwenye mtihani, wewe sijui niwa enzi ipi?
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Wenzio enzi zetu hatukuwa na kompyuta
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu, vijana wa siku hizi hata slide rule na vitabu vya logarithms hawavijui. Siku hizo kama hujui hujui tu.
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,587
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    siku hizi zinatumika na mitoto inafeli kama kawaiada
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,587
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    angalia hata paper za zamani form six wa leo hagusi.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,587
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    siku hizi ni maonyesho tu, kila mwanafunzi wa chuo na ka lapitopi ukimwuliza anafanyia nini, eti anatumia kuchat kwenye facebuki. Shida tupu.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Enzi zetu kalamu nzuri ilikuwa BIC na Daftari nzuri ni Sungura................. Computer hata Ofisini hazikuwepo. Ukiwa nje ya ofisi utajua tu huko kuna dada anachapa barua ni Typriter tu. Karatasi nzuri zilikuwa zinatoka Kiwanda cha karatasi Mufindi!!!!!! Viatu ni Chachacha!!!!
     
Loading...