Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

enzi hizo tukiwa shule ya msingi au sekondari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Watu8, Aug 15, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Enzi hizo ukiwa "Time keeper" au mtunza muda unakuwa unapata heshima kama tu ilivyokuwa kwa viranja, utaalamu wa kubuni aina ya ugongaji kengele "rim ya gari" kwa ufanisi na madoido ndio ilikua ni ujanja kinoma...
     

    Attached Files:

  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sie shule yetu ilikuwa na kengele ya umeme
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wapi hiyo Ilboru au?
     
  4. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ..... hivi time keeper alikuwa anananuliwa saa na shule ?
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu umenikumbusha mbali sana, moja ya kumbukumbu tamu ktk maisha.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu umenikumbusa karne ya 18 kwani haya mambo bado yapo karne hii

    ngoja nikachume kahawa
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu bana,kwa kupeenda kujifagilia! uspime!
     
  8. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana lakini ukiwa na saa yako ni moja ya vigezo vya kuteuliwa kuwa time keeper
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kigezo kilikua ili uwe time keeper lazima utafute saa...enzi hizo zilikua ni zile saa za kuwaka waka "disco"
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu kuna baadhi ya shule zina kengele za umeme, mathalani shule ya sekondari Ilboru miaka hiyo sijui kwa sasa
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yule mwanafunzi mtoro zaidi, alikuwa anakabidhiwa kazi ya time-keep , yaani asipokuwepo tu , mwalimu mkuu anajua kirahisi sana
     
  12. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tabora school tulikua tunatumia ya umeme
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Sasa sasa saa ya kwenda kwetu. Kwaheri mwalimu kwaheri, tutaonana kesho...
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Umeme ukikatika hamtoki darasani...
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hata sasa zipo sana tu.
     
  16. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ilikuwa ikigongwa hiyo ni hataree coz yale mambo ya ukaguzi ndo yanaanza,tusio na soksi sasa weeeeeeeee,
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol umenikumbusha
    mi nilikuwa "timekeeper" shule ya sekondari Gidas miaka hiyo lol
     
  18. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    agh kumbe ndo wewe umebadilika sana sasa hivi..uzuri umeongezeka
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    uzuri gani tena huo ndugu yangu??
    kama ulisoma Gidas ni PM..
     
Loading...