Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elvis Musiba wa "Njama", "Kikosi cha Kisasi" ametutoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Oct 31, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kwa wale wote wanao mfahamu ERVIS MUSIBA amefaliki dunia leo huko Dar es salaam na shughuri za mazishi zaendelea

    Source ITV
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aliyekuwa Rais wa TCCIA, bwana Elvis Musiba amefariki dunia leo hii.

    RIP Musiba
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Habari zilizorushwa sasa hivi ni kuwa mtunzi maarufu wa vitabu vya upepelezi ambaye alituletea Willy Gamba katika "Njama", "Kikosi cha Kisasi" n.k amefariki leo. Ni kwa huyu na Ben R Mtobwa (Tutarudi na Roho Zetu, Malaika wa Shetani) ndio na mimi nilijifunza kutunga hadithi mbalimbali. Nilimsoma sana na hadi leo huwa natumia moja ya catch phrases zake.. ninaposema "Naenda kumuona Bibi mgonjwa"... Wasomaji wa Njama wanajua namaanisha nini.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi Amina.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yupi huyo wa michezo?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    tHREAD HII TAYARI IPO BRODA(imeletwa mapema na member X-Paster)...chungulia vizuri!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi amen
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole familia ya Musiba
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangulia Kamanda
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    No problem PJ,

    Hii issue imenishtua sana, wanae washkaji zangu, na alikuwa mzee poa sana.

    RIP Mzee Musiba
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Elvis.
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    RIP Elvis Musibha!.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    RIP Elvis Musiba!
     
  13. e

    ejogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rip!
     
  14. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee hii habari imenishtua na imenigusa sana. Huyu mzee nilishawahi kufany anae kazi moja, ana kiche kizuri sana. He is brilliant and a true patriotic. R.I.P Mzee Elvis Musiba.

    By the way sasa ndio naanza kuelewa kwamba life expectancy ya Watanzania ni 50 yrs. Manake ukiangalia watu wengi ambao bado wananguvu na wanauwezo ambao wapo katika umri huu ndio wanatutoka. Musiba, Mziray, to name the few...!
     
  15. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Rest in Peace our brother and Author
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P Musiba
     
  17. M

    Malunde JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dear Musiba, though I know you can not hear me; your books are still alive in my memories.The books you wrote have refused to die with you, I will always remember you for the good works- Njama na kikosi cha kisasa
     
  18. tzengo

    tzengo Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema!!!!
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka katika "Njama" alipomuiga "Mzaire" enzi zile LIKAMBO TE...
     
  20. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP mzee,
    kazi yako ilikutambulisha na itaendelea kukutambulisha
     
Loading...