Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elirehema Kaaya na Wiliam Sarakikya kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Feb 23, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siku chache baada ya kuchakachuliwa hatimae vijana wawili Elirehema Kaaya na Wiliamu Sarakikya watangaza nia ya kuhamia Chadema kama uchaguzi hautafanyika upya.

    Walisema uchaguzi uliofanyika rushwa ilitumiaka kwa kiwango cha juu sana, hivyo hawako tayari kuendelea kukaa kwenye chama cha mafisadi wanaotumia kodi ya wananchi kujinufaisha kwa faida ya familia moja wameahidi kama uchaguzi usipo rudiwa basi wana hamia chadema kwenye chama makini na kuwahakikishia jimbo hilo linaenda chadema, haya yalijitokeza usiku wa kuamukia jana baada ya kuamua kukutana na kamanda Godbless Lema kwenye hotel ya Impala ilikuangalia uwezekanao wa kuhamia Chadema.

    Nilifanikiwa kujipenyeza na kuchukua picha ingawa haionekani vema.

    [​IMG]

    Wa kwanza kulia ni Elirehema Kaaya katikati ni Kamanda Godbless Lema na kushoto ni Wiliam Sarakikya.
    wakiwa kwenye kikao cha siri hoteli ya Impala Hotel.


    =========================
    Upadate
    Baada ya kubaini mpasuko uliko ndani ya kambi Mbili za Membe na Lowasa. Ripoti ya Mwigulu imependekeza kukata majina ya Kwanza hadi namba 4, kama njia ya kupunguza uhasama ndani ya chama hivyo itafanya kambi ya Lowasa na Membe zote kukosa kama hili litafanyika litakuwa pigo kubwa kwa Sioi alietumia kiasi cha 100mil kuhonga wajumbe hiyo Huku chama kikitumia kiasi cha mil 68 kama posho kwa wajumbe waliokuwa wakipewa kuanzia 50,000.

    =============
    UPDATE
    Siku chache baada ya Wiliam Sarakikya kutaka kuhamia Chadema huku aliekuwa mshindi wa tano (Msani) akihamia chadema chama cha Mapinduzi wamekubaliana na matakwa ya Wiliam Sarakikya kuwa uchauguzi huo urudiwe, kamati kuu ya ccm (CC) kupitia msemaji wake Nape Nauye amesema uchaguzi huo utarudiwa tarehe 1-3-2012, huku akiwataja watakao chuana kuwa ni Wiliam Sarakikya na Sioi Sumari alie tumia zaidi ya mil 100 kwenye uchaguzi uliopita.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanataka kujivua gamba?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera Mkuu!
    Wakija cdm waje kwa hatua!...kuna wenyewe!
     
  4. M

    MYISANZU Senior Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana! Habari njema sana hii.Ukiwa visionary hukai CCM.
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa kaka kwa taarifa
     
  6. M

    MYISANZU Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naishauri CDM iwe na kitengo cha "CHARACTER ASSESSMENT"
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Waje ila wasiwe gambamaslahi,wakija wasitegemee vyeo coz Sisi tunamjua nassary kule meru
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimeogopa nikadhani umesems "CHARACTER ASSASSINATION"... huh!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hatutaki wanachama wa hasira......Shibuda anatosha
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuja waulizwe wanakuja CDM kwa lengo gani? Kama ni sababu za kushindwa uchaguzi sidhani kama ni sahihi...Labda watupe sababu zingine zenye afya.
     
  11. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    photoshop.....picha ya kuunga kwa kompyuta angalia kwa makini kwa wataalamu wa picha za photoshop.
     
  12. K

    KIROJO Senior Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwee CDM musiruhusu vimeo sasa hivi wambieni watulie kwanza ,mpaka uchanguzi umalizike,kwasababu nimesikia CCM ,wanatafuta kupunguza kura ,simeona TLP na SAU kama kawaida sina uhakika na CUF kwasababu wao ni kwinsineea,kinachoonekana sasahivi ni kutaka kuingiza mamuluki ili iwe huyu mtoto waweze kupeta kirahisi.

    Ni kukomaa nao tu hakuna lolote hapo.Tendwa mwambie aache mambo yake ya kusubiri uchanguzi ndo anaelezea kanuni za gharam aza uchanguzi ,huyu mzee mie simpendi kama nini ,sijuwi watoto wake wanamchukuliaje..na mambo ya kizamani sana huyu.
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama walijua c.c.m ni chama cha kifisadi kwa nini wasingetoka huko mapema mpaka wamekosa fursa za kugombea ubunge ndio wanataka kujitoa?mbaya zaidi eti watajitoa iwapo uchaguzi hautarudiwa,ila ukirudiwa watabaki c.c.m,kwa hyo uchaguzi ukirudiwa uchafu wa c.c.m ndio utakua umekwisha?cdm kuweni makini msije mkaongeza kina shibuda wengne!
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina imani na picha hii maneno yaliyoambatana na picha hayaonyeshi kama kilikuwa kikao cha siri. Picha hii inawezekana ni ya zamani imetumiwa kisiasa. Waliopigwa picha wanaonekana walijiandaa kwa kupigwa picha ni siri gani hiyo?
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hadi waliposhindwa uchaguzi ndipo wanajua kuwa CCM mbaya!!! Chadema wanatakiwa kuwa makini sana kupokea wanasiasa wa aina hii.
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hata hawa ni mafisadi wa Uongozi...kwanini wasijitoe kabla ya uchaguzi??
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yaani ndio leo wamegundua rushwa ya ccm!!, siasa bana wizi mtupu.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wangejaribu basi japo kupeleka malalamiko ngazi ya chama chao ili tujue wanalalamikia nini.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Makapi yote ndani ya CCM aka losers yanakimbilia CDM.
    CCM inabaki na wale wote walio bora!
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siasa za siku hizi ni za ajabu sana kuhama chama mpaka usubiri siku ya kushindwa kwenye uchaguzi? zamani wanasiasa walikuwa wanalinganisha sera za vyama. Ubora wa vyama siku hizi ni madaraka, wakikunyima au ukishindwa unahama. mmmmh
     
Loading...