Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dual citizenship!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nchi hii suala la dual citizenship linawezekana?.Kama linawezekana nitashukuru kwani hivi sasa ninajifua kujua lugha ya kifaransa,nataka kusogea hapo Rwanda kwa Kagame,naona life la hapa TZ pasua kichwa.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mjomba sikujua ya kuwa hata wewe uko kwenye lile kundi dogo linaloikamua nchi hii na sasa linajenga hoja ya uraia wa nchi mbili kwa lengo la kujijengea mazingira mazuri ya kufuraia utajiri wao huko ughaibuni.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa kagame kukopoa na mimi ndo nishaanza kuzoea maisha ya Juba sudan..
     
Loading...