Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du CCM Noma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndumbayeye, Jun 8, 2012.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hata kabla viongozi wakuu wa CHADEMA hawajaondoka mikoa ya kusini, mwenyekiti wa UWT Sophia Simba anafanya mkutano mkubwa na kina mama (soma wapiga kura) mjini LINDI. Kwa maoni yangu CHADEMA waimarishe kitengo hiki, wasiwategemee kina Mbowe na Lema wazee wa kufoka foka!
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Huyu mama atavuruga uokovu wa chadema kusini as huku wapiga kura wengi ni wanawake!
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa Mkuu!
     
  4. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukeli haufichiki hata kidogo na kama hawataelewa basi ila mm naamini ukombozi upo palele
     
  5. K

    KAFWIMBI Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka mapicha ya Sophia Simba ili tujue kweli Nyinyiem ni noma. M4C ni lazima kwa mikoa ya kusini, ukweli ndo huo.
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani nani kakwambia Tanzania haishi mwanamke? Nina maana hao wanawake watakuwa ni wakuwasujudia viongozi wanawake hata kama hali ni mbaya?

    Asiye jua TZ hali mbaya huyo haishi TZ.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijaelewa umeongea nini?,rudia tena
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    sophia simba bosi wa wanawake wa ccm yupo kusini kubanana na chadema, sasa hivi anaongea na wapiga kura halisi wa kusini
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,694
    Likes Received: 2,255
    Trophy Points: 280
    mbona jamaa kaongea point kubwa tu sasa nyie mapimbi msichoelewa nini?
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi katika maisha yako unatishika ukisikia huyu kuongea na hao wa mama,mbona makazi yake yako ubungo na kazi anafanyia kawe yaliyotokea huko kwani ana hamu hata ya kuyasimulia.Mabadiliko ni kama njaa huwezi izuia kwa chochote mpaka uupe mwili unachohitaji..........pole sana utaamka sisi tutakapokuwa tunaenda kulala
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo vile vinyago alivyochonga nape huko magambani
     
Loading...