Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dstv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GENDAEKA, Feb 27, 2012.

  1. G

    GENDAEKA Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1:Kwa anaefahamu malipo ya dstv kwa mwezi(viwango mbalimbali).
    2:Je,
    kuna uwezekano wa kuchagua chnl mf mpira,zinazoonesha wwe kama unalipia chnl 25?naomba kujuzwa!!
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    binafri sijakuelewa kabisa
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Piga Simu MultiChoice Tanzania - kama upo Dar es Salaam: +255222666751
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,037
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    mkuu ebu factorize mpk mwisho
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Channel ya mpira uchangui.
    PACKAGE YA KUWEZA KUONA MPIRA NI 75 DOLLA
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    PIGA NO.0754200096 au 07847600096
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    DSTV Access ni USD 10/month, Family ni USD20/month, Compact sina hakika but between 35 to 45 USD/month na Premium ni USD75
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna jinsi ya kuchakachua hii kitu?
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha kweli bongo tunawaza mbalii saana,lkn safi
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Bofya hapa Channel - DStv.com Hakikisha kibox cha choose your country kiwe Tanzania na kibox kinachofuatia kimeandikwa choose your product chagua package moja baada ya nyingine kati ya hizi hapa chini alizo post Limbani, chini yake utaona list ya channel zote zilizopo kwenye hiyo package uliyo chagua na maelezo ya channel hizo
    Kifupi ni package ya Premium tu ndio utaangalia mipira live zilizo baki utaambulia highlights tu na ligi za Africa
     
  11. G

    GENDAEKA Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana!nimepata kila kitu hapo!
     
Loading...