Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ndani ya Mwanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cjilo, Mar 17, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila la heri!!!
     
  3. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wa chuo kikuu cha mt Augustine na wakazi wa Nyegezi hivi punde wanamsubiria Mh Dr Slaa kutema cheche ndani ya viwanja vya s/m Nyamalango. Naona nyimbo mbalimbali za Chama zinapigwa, wananchi wanaimba kwa pamoja. Viongozi mbalimbali wa chama mkoa wanahutubia. Nitawapa updates.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Chama kitajengwa na wanachama chini ya viongozi imara!
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunazisubiri.:)

     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I'm on my way to...
     
  7. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Sasa unataka tukusaidie nini?au unataka tumchangie nauri kama arumeru mnavyo fanya,kuwa wazi tuwasaidie
     
  8. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Yeah, tupo hapa tunamsubiri mkuu
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kirumba lini mkuu...?Huko ndiyo pa muhimu kwa sasa.
     
  10. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mkuu endelea kutujuza
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Vipi tena umepotelea wapi mkuu? Updates, wengine tuko mbali na tukio, na huko ndiyo nyumbani! Nyegezi Academic Hill
     
  12. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaambatana na wabunge wa Chadema mkoa wa Mwanza, mh Wenje na Highless na viongozi wengine wa kitaifa. Bado tunawasubiri, watu ni wengi bado wanaendelea kusubiria timu nzima ya viongozi wa CHADEMA. Zinapigwa zile nyimbo za maombolezo ya wananchi waliouwa na polisi mkoani Arusha. Naona wameweka viti uwanja mzima, jua kali sana ila bado wanafunzi wa SAUT na wananchi ktk viunga vyake bado wana hamasa kubwa kumwona Dr Slaa.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tunaomba utuwekee na picha mkuu! tunatambua kazi na juhudi zako mkuu!!
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikua napiga picha wakuu, nitazitupia humu muda si mrefu.
     
  15. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ratiba inaonesha hivi 5:00 kuwasili nyamalango, 5:10-5:30 ufunguzi wa kongamano na utambulisho, 5:45-6:00 uwasilishaji mada na Fred mpendazoe na prof Mlambiti. 6:30 dr Slaa, 7:00-8:00 maoni na maswali kwa Dr Slaa. Naona msafara wa magari na pipikipiki (bodaboda) unaingia viwanjani wanamsindikiza Slaa. Tayari kaishafika uwanjani.
     
  16. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    mtukwao12 tafadhali heshimu uhuru wa members wengine, sasa kuanza kupost vitu tofauti ina maana gani.
     
  17. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    tunasubiri upadates mkuu, usitishwe na wanaopotosha mada, nadhani leo ndo wamepewa fungu lao na nepi
     
  18. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu tayari makamanda ameishaingia katika viwanja vya Nyamalango. Sasa ni utambulisho, katibu wa mkoa wa chama Mushumbushi anawatambulisha jukwaa kuu. Wenje, Highless, mbunge wa ukerewe, mzee Sylivester mwenyekiti wa baraza la wadhamini, mayor na naibu wake wa jiji la Mwanza, madiwani na viongozi wa SAUT. Sasa prof Mlambiti anamwaga cheche...anawaasa vijana kutolala, kupigania haki zao. Anasema ameingia CHADEMA kwasababu wanauongozi thabiti wasio na woga, anaongeza kwamba umasikini umezidi umekithiri tangu JK aingie madarakani. Thamani ya shs imeshuka....
     
  19. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    don-oba endelea mkuu kutuhabarisha kinachoendelea.
     
  20. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Naona jamaa ameshakula haki yake aliyokuwa anaitafuta.
     
Loading...