Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ndani ya Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Oct 14, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA Dr Willibrod Peter Slaa yupo leo Bukoba. Amekuwa na mkutano maeneo ya Kibengwe Bukoba vijijini na anategemea kuwa Kanyigo baadaye.

    Sasa hivi anategemewa muda mfupi ujao atakuwa katika kata ya Ijuganyundo katika Manispaa ya Bukoba. Kisha atahutubia katika viwanja maarufu hapa mjini kama Uhuru Platform. Watu ni wengi sana walio katika maandalizi ya kumpokea na kumsikiliza. Naona bendera kila mahali.

    Nimepata habari kwamba kule Karagwe jana Dr alipokelewa na umati ambao haujapata kuonekana na kwa wale wakazi wa Karagwe inasemekana watu walijipanga njiani toka Kayanga hadi Nyaishozi ili kumlaki mwaka huu namshauri Kikwete aondoke kwa amani ikulu.

    Habari zaidi na picha baadae wakuu wangu. Ngoja niwahi mkutano!

    People's Poweeeeeeeeeeer!

    UPDATES - PICHA:

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Bukoba na vitongoji vyake, katika mkutano wa kampeni kwenye Uwanja wa Uhuru.


    [​IMG]
    Mgombea urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwapungia mkono wakazi wa mji wa Bukoba katika msafara kuelekea katika Uwanja wa Uhuru mjini mjini Bukoba ambako alifanya mkutano wa kampeni (Picha: Joseph Senga)
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Karibu masihi wa Tanzania
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...... peoples>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> power!!!!!!!!!!


    kazi iko haijawahi............... yetu macho. Mwendo mdundo.
     
  5. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Tunasubiri habari zaidi toka mkutanoni..
     
  6. Z

    ZIMWI New Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utuletee picha
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tuletee picture maana kama kuna watu wengi TBC hawataonyesha ukweli...
     
  8. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Lakini kwa mkutano wa Slaa jana kule Biharamulo, TBC walionyesha ule umati uliohudhuria.
     
  9. k

    kasogwe Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa bk mjini utaanza saa ngapi?
     
  10. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante sana mchukia ufisadi kwa update, ila usisahau HIZO PICHA ZA RAIS WA TZ
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good job!, carry on
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    May God bless you for this poignant thread
     
  13. M

    Mikomangwa Senior Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana shujaa wetu mjini Bukoba! Wananchi wanakiu na njaa wanahitaji uwape kile roho zao zinapenda.

    USISAHAU PICHA!
     
  14. u

    urasa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    go dr slaa
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa for our unity, diginity and hope. This is the new hope for our country and no one else. We want to be the first country to fight against frauds, in Africa. CCM stop dreaming of descriminating the people's powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr.
     
  16. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu kwa taarifa, tuko pamoja
     
  17. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si hapo BK Mjini yupo Mbunge Lwakatare kwa tiketi ya Chadema bt nashangaa makeke yake hayasikiki kabisa
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MF
    tuna hamu utujuze yanayoendelea huko BK
     
  19. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu picha tafadhali, tunahamu na picha mkuu.
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Go go Our President
     
Loading...