Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa mgombea urais 2010 kupitia CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Jul 20, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari zilizopatikana sasa hivi zinasema kwamba Dk. Slaa ndiye mgombea urais wa Chadema mwaka 2010.

    [​IMG]
    Kikao kilichomchagua Dr. Slaa kuwa mgombea urais wa CHADEMA

    More to come
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeeh!!!
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    unasemaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....
     
  4. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora angegombea Ubunge ingelipa!!!!
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa ni Member nadhani atakuja hapa kuelezea mikakati na nini kifanyike ili CCM ipate tabu katika huu Uchaguzi
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Nime i delete kwa sababu imekuwa by passed by events.
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Itampa fursa ya kuijenga Chadema lakini sio ushindi wa kiti husika
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Amejiandaaje kukaa miaka mitano kijiweni, simshauri kwa kuwa atapunguza msisimko bungeni
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wow, hii itakuwa bad news kwa CCM
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Du!,
    Nimepata tetesi sasahivi wanamuandaa Prof. Mwesiga Beregu!. Kama kweli ni Dr. Slaa, CCM ikubali isikubali, JK mwaka huu, kazi anayo.
     
  11. T

    The Informer Senior Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizopatikana hivi sasa ni kuwa Dk. Wilbrod Slaa ndiye mgombea Urais wa Chadema 2010. Tanzania imepata mkombozi!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu, it's Slaa...
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    source plzz!
     
  14. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi ni habari njema kwa upinzani na si njema sana kwa Chama Tawala. Nadhani uchaguzi huu utawa na ushindani wa ukweli. Bravo kwa Chadema kwa uteuzi huo makini.

    Husiana na kupunguza msisimko wa Upinzani bungeni sidhani kama hilo litatokea maana ninaamini kwamba Bunge linalokuja baada ya Uchaguzi litakuwa ni Bunge lenye upinzani wa hali ya juu sana. Muda wa Mabadiliko ni huu umewadia.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kulipa nini mkuu? This is not a bussiness na Nimjuavyo Dr. W Slaa haangalii sana Maslahi yake Binafsi bali anaangalia Maslahi ya Taifa zaidi, so CHADEMA needs a strong presedentila candidates ili wawe na Wabunge wa kutosha. Na Dr. Slaa is the right candidate

    Go Slaa
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Well - nilikuwa bado na "hang-over" ya JackD lakini sasa najisikia nafuu

    This might not necessarily mean kuwa Dr Slaa atakuwa the next President But at least some voters have got "a person" to vote for kwenye presidential position.
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa mara ya kwanza leo amevaa MAGWANDA (combat) ya chadema
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Asante, na ile post yangu nimeshaidelete
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa anatufaa kila mtu kwa nafasi yake awe mpiga debe wake
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...