Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kwa mara nyingine tena Iringa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 28, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimesikia leo Dr anatinga iringa kwa ngwe ya mwisho kuanzia majira ya sanane
    Ngoja niwasiliane na wadau uko watupe updates
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tupeni habari.
    kuanzia saa 10.00 the same atakuwa hapa dodoma kwenye viwanja vya barafu na umati wa watu unamsubiri kwa hamu; angalia post nyingine dr slaa: live dodoma!!!
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Any updates from Mr president Hn Dr P.W. Slaa (PhD) kuhusu Iringa and Dodoma?
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpira si dakika tisini tu bali mpaka refa apulize filimbi ya mwisho. Dr Slaa na timu yako endelea kushambulia goli la adui na kulenda goli lenu. Msiji kupoteza points dakika za lala salama.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ushindi upo jamani hamasisheni watu,majirani,marafiki,kaka,dada,mama,baba,ndugu zetu wooote jamani mpigieni slaa.
     
  6. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karibu daktari mjini iringa utasaidie hii baridi utatujengea heater au?mpelekeeni ujumbe huu
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,219
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa mkuu HK,
    Hakuna kulala mpaka kimeeleweka!Tuendelee kumuomba Mungu awalinde wapambanaji wote ktk mizunguko yao huko mikoani.
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mimi shamba boy wangu mmoja alikuwa CCM na kandi mpyaa, siku namfungulia bank account namwambie nipe ID yako, akanipa kadi mpya ya CCM nikamuuliza umeipata wapi kasema alipewa na kada wa chama kwenye kura za maoni.

    Juzi nikawakusanya wote, house girl na shamba boys 3, tukaanza kumsikiliza DR. Slaa Mwanzo mwisho LIVE-- woteee wamekata shauri wenyewe sikutumia neno lolote la kuwashawishi ila ni Nondo za DR. ziliwapenya ndani ya mionyo yao. Manake alikuwa anapangua moja baada ya jingine. :smile-big::smile-big:
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa bahati mbaya mpaka 6;00pm Dr PHONE PICTURES 001.jpg alikuwa hajafika pale uwanja wa mwembe togwa inasemekana helcopter ilikorofisha angalia nyomi ikiondoka kwa hudhuni baada ya kumkosa Raisi wao PHONE PICTURES 002.jpg inasemekana ameingia late so anaweza hutubia kesho munuakipenda
     
  10. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani kesho Dr Slaa atapata nafasi ya kuhutubia, kwa hiyo tusubiri kuona yapi yanayojiri.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua ilipofika kumi na mbili kamili FFU wakaanza toa Tangazo kuwa watu wote watawanyike.
    Kuna mzee nilimsikia akiwajibu Kwani mlituleta?Nkajua kumbe mwamko ni mpaka kwa wazee?
    FFU wakaendelea kusema kutawanyika ni amri,watu wakaanza ondoka taratibu.
    Just imagine watu walikuwa uwanjani toka sanane mchana mpaka 6pm bado wanakomaa kumsubuiri dokta.
    Ama kweli Slaa ni Musa kwa watanzania
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Slaa aomba radhi kuwa alikuwa kigamboni akaenda moro then akaenda Dodoma wakati anataka toka kuja Iringa wananchi walifunga njia na kuchelewa kutoka.Wananchi waliwafuata mpaka Airport na umati ni kama wa mikutano mitatu.
    Akitoka Iringa anaenda Njombe,Ruvuma na Mbeya
    Source:Ebony Fm news 8:00 leo
     
  13. T

    TAFAKARI YA LEO Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wana CHADEMA haya ni mahojiano ya Dr, Slaa kwenye redio kule Iringa. CHADEMA tunatisha, Slaa ni kiboko yao. Ushindi ni wetu hata wakishakachua itawachuka wiki mbili kujitangaza washindi


    [video]http://francisgodwin.blogspot.com/2010/10/livemahojiano-ya-dk-slaa-hivi-sasa.html[/video]
     
  14. M

    MsemaUkweli Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni kama maigizo watu wamedanganywa Slaa anakuja Iringa kwa sababu watz ni wale watokanao na nchi ya zamani iliyojulikana kama DANGANYIKA walijazana viwanja na huyo ajae asije.nchi haiwezi kuwa na viongozi waongo.halafu tumpe ikulu akafanye nini hana maadili,hatimizi ahadi mtu gani?NO WE CAN'T KILL OURSELVES CAUSE LYING IS NOT OUR CUTURE.
     
  15. T

    TAFAKARI YA LEO Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mambo ya ajabu wewe! Umefuatilia kujua ni sababu ipi alichelewa kufika Iringa ama unalipuka tuu. Fuatilia video yake hapo juu alafu utajua kuwa kila mahali wanamtaka kuwa Rais wa Tanzanania. Dodoma mpooooooo... Chagua CHADEMA.. Chagua Slaa :smile-big:
     
  16. M

    MsemaUkweli Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kila mahali wanamtaka kuwa rais wa tanzanania sijakataa lakini hawezi kuwa rais wa Tanzania.Na hiyo Tanzanania ipo dunia gani? KIFUPI HATUTAKI RAIS ASIYE NA MAADILI MUONGO HODARI WA VISINGIZIO KAMA HIYO VIDEO YAKO INAVYOSEMA.KAMA MTU MUUNGWANA UNAPOPANGA RATIBA LAZIMA UITEKELEZE LA HUWEZI UNATOA UDHURU KABLA YA KUKUSANYA WATU UPOOOOOOOOOOOO SLAA KUWA RAIS NI SAWA NA MENDE KUANGUSHA KABATI.MTAJIJU
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Msema kweli unanifurahisha ungekuwa mwanafunzi wangu ningekupa zero.
    Chukua sababu ya kuchelewa kwake then ndo uanze kuijadili and not otherwise.
    Unaambiwa watu walizuia msfara wake wakti akienda kwa airport ilipo helcopter wewe ulitaka watu watawanywe kwa mabomu?
    Basics za masoko zasema mteja ni mfalme ingawa kwa CCM mteja/mpiga kura ni mtumwa wa kura yake
     
  18. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Msemakweli najua kura unampa Dk(PhD) Slaa. Hapa unapima pressure za watu tu. Tuko pamoja. :bowl:
     
Loading...