Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa je nawewe utamchagua jk kuwa waziri katika serikali yako?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godwine, Jul 28, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vikao vya siri vinaonyesha ya kuwa jk amepanga kumchagua slaa kuwa waziri wa nishati na madini iwapo atashinda uchaguzi wake ujao, je na yeye dr slaa akishinda uchaguzi huu ataweza kumchagua jk katika baraza lake ili wafanye kazi pamoja, na nini mitazamo ya wananchi kwa ujumla kuhusu baadhi ya wabunge wa upinzani kuchaguliwa mawaziri?
     
  2. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni swali, utani au ni ombi? Kama haueleweki vile? Tupo ktk vita ya kuikomboa Tanzania ktk mikono ya mafisadi wa CCM halafu linakuja suala la utani. Mpigania Dk Slaa na sote tutafaidika kwa pamoja. Try it and you will appreciate. Umshawishe kila mmoja unayepata nafasi ya kuongea naye mf: mfanyakazi mwenzako, mkeo (kama umeoa), mama, baba, kaka,dada, mdogo wako, mwalimu, mchumba, mpenzi wako na kila mtu awaye yote. Vita vinaendelea. God bless Dk Slaa.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vikao gani?
    Jamani habari nyingine muwe mnaangalia pa kuziweka.
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vikao vya kilabuni
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Akishinda Slaa, kuna wengi wa kupanda kizimbani. Wote wale wanaonda kutangaza HOFU kwa wananchi.

    Watu kama Tumain na Malaria Sugu ni watu wa aina hiyo ambao au baba zao au mabwana zao au ndugu zao/jamaa zao au inaweza kuwa hata wao wenyewe WATAPANDISHWA kizimbani kujibu mashtaka ya kuuza na kuiibia nchi.

    Napinga sana watu wanaoandika TUMUOMBE MUNGU.

    Kwa sisi Wakristo, biblia imeandika wazi "PIGA HODI, UTAFUNGULIWA." Hii ina maana tusiombe Mungu na kubweteka.
    Katika hili, tusipige magoti. Tukimbie huku tukiwa na imani zetu kuwa MUNGU YUPO NA SISI.
    Kila mtu na atimize wajibu wake kwa KUMFANYIA kampeni ya nguvu Dr. Slaa.
    Ikifika jioni, unapokwenda kulala ndipo unapiga magoti kumuomba Mungu..... AMEN.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA.....
     
  6. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunasema tu maskini kwasababu hatutumii rasilimali zetu, ila tatizo huanzia kutotumia akili kufikiri kama rasilimali ya kwanza kutukomboa. Aliyeweka wazo la utani hapa kuwa vikao vya JK vinafikiria atamteua Slaa kuwa Waziri inaonyesha hatumii akili yake kufikiri ili ajikomboe, uzembe wako wa kutofikiri usiuweke mbele za watu kujidhalilisha.

    Kumbuka statement za balzoi wa EU, Tim Clark kuwa anashangaa Tanzanai kuwa maskini kwasababu ina rasilimali ya kulisha Ulaya nzima, inapokea misaada kutoka Ulaya, marekani na Asia lakini haelewi kwanini hatuendelei. Hii ilikuwa tusi kubwa kwetu na wakati wa ukombozi ni sasa.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetoka kitandani bado una usingizi wewe,
    ushauri wa bure
    Tanzania ni ya wote na wote wanastahili haki sawa na sio kundi fulani la watu.hali hii itaondolewa na Rais mpya tuu toka chapinzani na ameshapatikana si mwingine ni Mh Dr W.Slaa(JEMBE LA KARATU)
    Pole sana amka sasa.
    najua ni usingizi ulikuwa unakusumbua tuu bwana mzee.
     
  8. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikonge ukiacha mambo ya kyela huwa nakukubari sana.
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mkuu unakua kama malaria sugu na hoja zake za pale kariakoo kwenye vijiwe vya kahawa! sio namsingizia mwenyewe alisema hivyo jamani!
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hakuna muafaka kati ya mafisadi na mpinga ufisadi.Elewa kuwa nuru ni kinyume cha giza
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataibuka na kila hoja; serikali ya umoja wa kitaifa inawezekana; na kitakachotokea ni kuwa

    1. Uchaguzi ukifanyika bila haki bado Mgombea na Rais Slaa atashinda; mkwere atatumia jeshi/polisi kupora ushindi; then Slaa atampa Uwaziri mkuu
    2. Uchaguzi ukifanyika kwa haki; Dr Slaa ndiye rais wa nchi hii; so Wote inclduing mkuu ni kesi za ufisadi tu kwenda mbele; huwezi kuwapa uwaziri mafisadi
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    JK mwenyewe yuko kwenye list of shame ya Dr. Slaa. Kupeana uwaziri kutaingiaje hapo!
     
  13. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!GODWINE ebu jaribu kutumia basi ata akili kidogo.Najua huna zote ila hata izo kidogo za kuvukia barabara zinatosha.
     
  14. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hayo yatakuwa maajabu, JK yuko kwenye orodha ya aibu (List of shame) ya mafisadi wa nchi hii ambayo Dr Slaa aliibua pale Mwembe Yanga, hii ina maana JK alitakiwa awe amefikishwa kizimbani kujibu tuhuma za ufisadi, halafu Dr Slaa huyo huyo ampe uwaziri? Fisadi? Hapana Godwine, JK ni fisadi ndiyo maana ameshindwa kuwawajibisha wenzake. Dr Slaa amesema tumpe uraisi aondoe ufisadi,
     
  15. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataibuka na kila hoja; serikali ya umoja wa kitaifa inawezekana; na kitakachotokea ni kuwa

    1. Uchaguzi ukifanyika bila haki bado Mgombea na Rais Slaa atashinda; mkwere atatumia jeshi/polisi kupora ushindi; then Slaa atampa Uwaziri mkuu
    2. Uchaguzi ukifanyika kwa haki; Dr Slaa ndiye rais wa nchi hii; so Wote inclduing mkuu ni kesi za ufisadi tu kwenda mbele; huwezi kuwapa uwaziri mafisadi
     
Loading...