Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa asitisha operesheni M4C kwa siku 5

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mkuu wa upinzani nchini Dr Wilbroad Slaa amesitisha operesheni M4C kwa siku 5.
    Dr Slaa ambaye pia ni Katibu Mkuu wa CDM amesema amekubaliana na Serikali kwa maslahi ya nchi kupisha zoezi la sensa liishe ili kuepusha uvurugwaji wa zoezi hilo muhimu kwa Taifa.
    Hata hivyo kiongozi huyo kipenzi cha watanzania ametoa onyo kali kwamba kamwe hatakubaliana na visingizio vyovyote vya kuzuia operesheni yao baada ya sensa.Dr Slaa ameendelea kusema tayari kikosi cha ufundi cha CDM chenye makamanda karibu 100 tayari kimewasili mkoani Iringa kusimamia operesheni M4C inayotikisa nchi kwa sasa...



    Source:Habari ITV
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dr.Slaa na maamuzi makini kwa wakati makini ccm je?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wametoa sababu gani?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bajeti ina utata, mshiko haujaingia bado, anti money laundering wanachunguza vyanzo na nia.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sababu za kusutisha? Mbona unatoa habari nusu nusu, unakimbilia wapi?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    http://www.wavuti.com/

    karibu ubwabwa.
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mpaka kafa mtu ndio wanasitisha fujo zao,walikua wapi siku zote hizi.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu asante nimeiona dr anatema point
     
  9. m

    mayengo Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmm! Hivi kiongozi wa upinzani ni dr Slaaaa!
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kuku kwa kutumia ubongo wake angetambua kuwa kuna maisha ya mtu tena asiye na hatia yamepotea kwa sababu ya kiburi cha CCM na polisi wao. Lazima uhai wa mtu uheshimiwe, mie naamini operesheni imesimamishwa kuomboleza kifo cha kijana aliyepigwa risasi na vilevile kuandaa taratibu za mazishi ya kishujaa.....kumbuka huu ni ukombozi mwingine.
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    KWA Sababu YA SENSA YA WATU NA MAENDELEO TANZANIA NA BAADA YA HAPO M4C TWANGA KOTEKOTE.
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,462
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    Yes ni uamuzi mzuri alioufanya hii itasaidia uchunguzi kwa yaliyotokea
     
  13. M

    Mkulima aka peazant Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jeshi la polisi limewaomba kusimamisha kupisha sensa akasema uwe ni mwisho wa visingizio kwa jesh hilo na baada ya siku tano kwisha watakuwa unstopable
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna mata(ko) mmoja anajiita shigella, ameongea uharo ITV kwenye habari kaniudhi sana!
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dr pumzika ili ukienda Iringa uwashe moto wa uhakika
     
  16. a

    adolay JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Kuahirisha M4C kunatokana na Polisi kusema inaweza kuvuruga shughuli za sensa huko Iringa.

    Kwa maana hiyo, Dr Slaa amekubaliana na hoja ya polisi akiahilisha kwa siku tano na kusema baada ya hapo chadema hawatakubali visingizio vingine vyovyote vya polisi na wataendelea na ratiba yao huko iringa kama kawaida.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ni kiongozi wa CCM?
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tena huo ndio wakati wa kuandaa mazingira ya mikutano ya nguvu hasa. God is in our side.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kweli wakati mwingine nakubaliana na maneno ya molemo, kweli bila Mbowe CDM ni history. Busara zake ni muhimu sana, huu upuuzi ulio tokea moro usinge tokea kama angekuwepo nchini.
    Slaa,damu ya huyo kijana iko mikononi mwako.
     
  20. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Afadhali. Ngoja nipumue kidogo kuvuta siku. Huku nilipo siku wakija sijui itakuwaje, mtatuua jamani na mawazo
     
Loading...