Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa Akiwa Bungeni atowa changamoto kwa serikali ya CCM Kasheshe kali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, Oct 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Bravo Mzee Dr Slaa wape vidonge vyaooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu, safi sana mkuu!!

    vitu kama hivi hakuna budi kuvitafutia vipindi maalum kwenye TV kama inawezekana virushwe hewani muda ambao watz wengi watakuwa wanaangalia TV. Chadema wahusika tafuteni muda mzuri kabisa wekeni hii CV ya bungeni ya huyu mzee hata kwa wiki nzima tuone kama atatoka mtu salama.

    Mpaka hapo keshapandisha presha za watu, chonde chonde jamani ningekuwepo karibu ningejitolea kufanya hiyo kazi. Vijuisheni vitu kama hivi harafu viitwe kipindi maalumu cha Dr Slaa Bungeni na itasaidia sanaa. sijui ni TV gani ya kizalendo, ila fanyeni hima hata kama KBC ya kenya watu wataangalia, au BBC itasaidia kuwaamsha watu waliondani ya usingizi mnono.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...