Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe aliwahi kuwa TBS?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Feb 10, 2008.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Samahani wakuu, Jee Dr. Mwakyembe aliwahi kuwa TBS? au nimechanganya majina.

    Naomba mnielimishe.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni watu tofauti- huenda ni ndugu wa ukoo!

    Yule wa TBS alikaa pale kama miaka 25 wakati Harison alikuwa Mwalimu wa Sheria UD
     
  3. M

    MMASAI Member

    #3
    Feb 10, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa TBS chief ambaye ame retire anaitwa Daimon Mwakyembe na huyu jamaa mtetea haki anaitwa Harrison Mwakyembe
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni wote mliochangia kunijibu, nimeelimika nashkuru.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Ni watu tofauti, ila nahisi ni ndugu.
    Daimon Mwakyembe wa TBS kitaaluma ni Mkemia, wakati huyu Harrison Mwakyembe Mbunge ni Mwanasheria.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aidha ni ndugu wa Damu, Ukoo wao umepanuka toka Kyela hadi Zanzibar na kuishia Bukoba.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wote wanatoka Kyela lakini sio ndugu. Ni majina tu yanafanana.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Khaaa! Kibunango!
     
  9. G.MWAKASEGE

    G.MWAKASEGE Senior Member

    #9
    Feb 15, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daimon na Harrison ninavyowafahamu ni mtu na mdogo wake meaning Daimoni ni mkubwa na Harrison ni mdogo wote wakiwa wanatokea Mbeya,wilaya ya kyela kijiji cha Ikolo.
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Waungwana Mtanzania na G.Mwakasege ni yupi kati yenu ni sahihi? Kuna mwanaJF mwingine mwenye data zaidi?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sabau kubwa ya kuuliza swali hilo, ilikuwa ni kutaka kujuwa kama ni mtu huyo huyo au la, baada ya kupata majibu kutoka kwa wachangiaji tofauti, nimeridhika na nimeona kuwa hawa ni ndugu, iwe wa tumbo moja, au wa ukoo, au wa kutoka kijiji kimoja, kwa kifupi, kwa njia moja au nyengine wanahusiana.

    Kilicho nisababisha niulize hivyo ni kuwa, niliwahi kusikiya kuwa Dr. Mwakyembe (wa TBS) anahusika na ufisadi wa kumpa mfanya-biashara mmoja wa Dubai, UAE biashara ya kukaguwa magari yanayotarajiwa kuletwa Tanzania, kwa misingi ya utatanishi, nikimaanisha yana ka-harufu harufu cha ufisadi.

    Kwa kuwa si yeye, sina haja ya kumlaumu kwa kosa la nduguye. Ni hilo tu. Nashukuru kwa wote waliochangia majibu.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usishangae sana soma data toka kwa Mwakasege... then uliza kwa utaratibu utajua ni kwa nini ukoo huo upo Zenj na Bukoba
     
  13. m

    mwewe Senior Member

    #13
    Feb 16, 2008
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Duh! Kumbe hata Karamagi anaweza akawa ndugu yake?
     
  14. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2008
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni mtetea haki na shujaa kama wengi wanavyodai. Yeye alitumwa kazi na Bunge na ameifanya, ametimiza wajibu wake. Anayestahili sifa ya kutetea haki ni Zitto Kabwe na Silaa walojitoa kafara kuibua masuala ya ufisadi bungeni.
     
  15. green29

    green29 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo chata la MWAKASEGE linanifanya niamini hoja yake. But caution, huko vijijini tukitembelea ndugu zetu (hasa babu na bibi) utakuta kila mwanakijiji mnaekutana nae unatambulishwa ni ndugu yetu! Logic niliyoipata kwa Mwakasege ni kuwa hawa jamaa ni ndug sababu wanatoka kijiji kimoja. Ila kwa hawa Mwakyembes naona mpaka majina yanafanana.


    Solution: DNA Test

    ndaga fijo
     
Loading...