Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo kapoteza jiti analia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Apr 21, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]MTOTO MMOJA alikua akilia...akilia kwa nguvu!
    jamaa mmoja akawa anapita akamuliza
    JAMAA; Eeee mtoto mzuri nini unalia?
    MTOTO; nimeeepoteza shiling mia ya..ngu.. iiiii
    mtoto aliendelea kulia kwa sana jamaa ikabidi atoe hela mfukon akampa sh.mia tena.
    Mtoto akazidisha kulia alivyopewa ile.
    JAMAA; mbona unazidi kulia wakati nimekupa hyo hapo?
    MTOTO;Nalia kwasababu nisingepoteza ile mi ya kwanza na hii uliyonipa ingekuwa sh.200.
    [/h]
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo inawezekan ana kichaa cha pesa, ogopa sna ht mademu type hzo wapo kila anachopewa haridhik nacho.
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dogo hata ukimpa buku bado ataongeza kilio tu.
     
  4. s

    shakamohd Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa unatisha mkuu mana nimecheka mpaka watu wanatafuta remote ili wani pause.. But haka katoto dawa yake ni kukinyang'anya hela uliompa halafu tuone aibu yake au aibu yetu?
     
  5. b

    bhokemwita Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo ni mchaga huyo wa kibosho au marangu
     
  6. M

    Mama Coo Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh sijawahi kuona ila nahisi watoto wa miaka hii wanapenda sana hela
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha ha loh! Mtoto anajua sana hesabu huyo.
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Dogo ni semi genious yaani kumpa hiyo sh.mia haimshawishi kuisahau aliyoipoteza,hata umpe milioni haweziisahau hiyo mia!!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh dogo wengine noma
     
Loading...