Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo ataka urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tindikalikali, May 11, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Katika gazeti la Mwanahalisi la leo, anaonekana mtoto anayekadiriwa kuwa na miaka 12 akiwa na bango likisema "KIKWETE KAMA NCHI IMEKUSHINDA NIPE MIMI" nionavyo hii ni kejeli iliyopitiliza katika urais wa nchi. Nani anayekejeli hii heshima? Ni huyu mtoto, Kikwete au Gazeti? Tafakari
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani heshima ya rais JK ikoje kwa wananchi wa rika zote?
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    he must be joking!! hajui hawezi kuwa rais mpaka afikishe miaka 40!... au mku ulimuamini kama anataka uraisi kweli..?!
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kwani Kazi ya kula Chips akifanya mtu Mzima na mtoto pia nae anatamani aendelee kula kwa kuwa nae anaiweza!! Sasa kwa nchi yetu urahisi umerahisishwa hadi yule mtoto anaona anaweza kuchuana na mtu mzima kama yeye!!!!! Tafakari
     
  5. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anayo maana ya ndani anayotaka uitafakari. Kwani humwoni alivyochoka hata viatu hana? Isome picha kiundani zaidi upate maana!


    READ EVERYTHING BELOW THE LINES; THINK CRITICALLY!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mtoto amechnka,amechakaa kwa ufupi hana hamu na maisha chini ya ungozi wa kikwete baada ya kugundua rais ndiye anayesababisha maisha yawe magumu.
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Me nahofia tu usalama wa huyu mtoto kwa hiyo dhihaka yake kwa ******.
    Ila sasa: hayo maneno aliyoyasema ni kpmo tosha kwamba huyo mtoto ameonja ukali wa maisha kwa sasa na anataka kumwambia ****** kwamba awe imara na thabiti ktk kutawala Tanzania. The picture doesnt mean dat dog anayaweza madaraka ya urais.
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    dogo kama amechoka kuishi akayaseme haya mbele ya m7 ndio atajua cha moto rais wa tz
    anashikwa macho mpaka na vipofu hii hatari?
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    The message that is being sent by that poster is that Kikwete has failed miserably to lead this country, to the extent that even a twelve year old boy could do better than him!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    nadhani huelewi kusoma sura ya picha hvo ungeuliza kwanza na sio kumkebehi mtto
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Anampa changamoto mkuu aone kwamba watu wake wamechoka na wamepigika sana..mtu mwenye akili nyepesi atamkebehi huyu kijana lakini maneno yake ni mazito sana..kwamba angalau huyu jamaa anaweza kuwa serious kweli?!! aongee hata dk 10 tu kitu serious asicheke inawezekana?!!!!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nadhani ukiingia kwa undani zaidi huyu mtoto ana maana fulani ichimbe utaona wala si kejeli ni ukweli!
     
  13. Maliasili

    Maliasili Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anamuonea huruma, nchi inamuelemea mno!
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      122.9 KB
      Views:
      9
Loading...