Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Does age matters in relationships/love/marriage?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtende, Jan 20, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    naomba kujuzwa kama umri au age different ni kigezo muhimu katika maisha ya mahusiano au ndoa and if age matters ni miaka mingapi actually mwanaume na mwanamke wanatakiwa kupishana? what about the same age? others says age is just a number
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kabisa na msemo unao sema age is just a number.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    yes they say but on the other side age matters, huwezi ukasema binti wa miaka 25 ameolewa na zee la miaka 60, does it make sense, huyo mzee atakua na uwezo wa kumsatsfy huyo binti? probably atakua anasaidiwa na vijana ambao damu inachemka
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inategemea mana babu mpaa ana miaka 120 alikuwa ana tafuta mke wakuoa.

    Afu mimi nimeona hasa kwa macho yangu mke wa kijana mdogo anafyekwa na mwanaume ana umri zaidi ya miaka 60.

    Yani yule mwanamke mme wake akienda kazini anafata mzega zega kwa yule babu.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona hili swali kila mara linaulizwa hapa..Fuata moyo wako unasema nini
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna sredi nyingi, search utapata.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Doesn't she?
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    it matters. Mwanamke in ur 40s uolewe na mvulana wa in his 20s, kuna kuelewana hapo?
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kuna vyombo vya kutumia kama vibrator na pia mikono yaweza tumika...si lazima kiungo cha mwanaume kifanye kazi.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haumati bana, cha muhimu mpendane tu.
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    duh....!
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sasa kuna haja tena ya kuolewa kama uume bandia pia wawaridhisha zaidi???
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ipo, wanawake wengi wanapenda kupata watoto ndani ya ndoa na kulea watoto ndani ya nyumba na baba zao!
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binadamu kama mnyama kuna insticts za kinyama unapochagua partner. Kujamiiana ni tendo la kushiria propagation na survival of a species. Sasa ili MAN wapate kusurvive lazima kuweke copulation kwa opposit sexes. Hizi Vibrators zikiendelea kutumika in a while MAN wataondoka kutoka kuwa No. 1 at the top of the food chain. Stop using them and keep up with the opposit sexes.
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
     
  16. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani wana JF kwa hili hamjamjibu jamaa swali! kwangu mie umri unaotakiwa kuwa tofauti baina ya mume na mke ni kuanzia miaka 0-3. Tofauti isizidi hapo. Wataalamu wanasema, tofauti ya umri unavyokuwa ndogo baina ya couples ndivyo uimara na ubora wa ndoa unavyoongezeka. Lakini pia kumbuka kuna kuzeeka, kama unamwoa unayemzidi umri wewe mwanamke au mwanaume ujue mmoja wenu atazeeka na kumwacha mwingine bado anademand kitu.. katika life sasa hapo ndo kunakuwepo na tatizo. inashauriwa kuwa bora mzeeke wote mtajua namna ya kutunzana na uzee wenu badala mmoja kuanza kuhisi kuwa mwenzie ni mzigo kwake.

    Nakupa mfano wa halisi niliouona kwngu mie. mimi nilioa katika age 26 na mke wangu 27, hadi leo tunaishi bila matatizo yoyote. kunapokuwepo na tofauti ya mawazo mnaanza kuelimishana polepole hadi mnaelewana. lakini kama age difference ni kubwa, unaweza mdhania mwenzio anafanya hayo kwakuwa yeye ni mtoto na hivyo kuleta dharau na kutokuelewana katika familia au ndoa yenu.

    Mfano mwingine, Babu yangu mie alioa wake 3 wenye umri tofautitofauti. Wakati akiwa bado ananguvu ya utafutaji, alikuwa na mapenzi na mke mdogo kuliko 1 na 2. Alivozeeka, mdogo wala hakumjali na ilibidi arejeshe "majeshi" kwa bi Mkubwa na wakati mwingine kwa wa 2. Alitunzwa vizuri sana na mke mkubwa hadi alipo fariki. So, you can think from the 2 examples.

    But what i want to tell you which is the most important in marriage is LOVE and not AGE. age, is a variable that also plays its role in marriage but not as important as to LOVE. kama unampenda mkeo na mna umri sawa au unaolingana, huyo ndo wa kuoa provided that you both LOVE each other.

    Jamii au tamaduni zinaweza kuanza kukusumbua kuwa watu watanielewaje?Kama mke wako ni wa JAMII na siyo mkeo basi usimuoe. Kama ni mke wako, oa huyo mke. Utamaduni usikufunge katika kufanya maamuzi. kumbuka tamaduni zinabadilika na siyo static na zinabadilika kulingana na wakati, teknolojia, miingiliano ya watu na mengineyo mengi. usifanye kitu kwakuwa Babu yako naye alikuwa akifanya hivyo au kwakuwa jirani yako anafanya hivyo.

    Mwisho wa siku, MWENYE MAAMUZI ni wewe bi-NAFSI.

    Kwaheri kwa sasa.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I hear you Dr....lol
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Labda nimuombe Mzee Nyani atunong'oneze age yake na kisha atunong'oneze ameshawahi tafuta kabinti kenye umri gani hapa Jf ? Au out of Jf !
     
  19. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    age inamatter sana tuuu.........we aje kababu cha maika 90 na wewe una maika 25,kinakwambia kinataka kukuoa utakubali??????au mwanamke mwenye 50 anakutaka wew HB miaka 25,uatakubali???au ndo mambo ya kumkubali kwasbb ana pesa lakini no love
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
     
Loading...