Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma University-College of Informatics and Virtual Education

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpogoro, Feb 27, 2010.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inashangaza!Tutafika?
     

    Attached Files:

  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijajua man unazungumzia nini?? ni kura gani hizo kwa ajili ya mambo kama haya
     
  3. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo "Polls" hapo hai-make sense kabisa!Sijui hawaangalii kabla ya kuweka vitu kama hivyo kwenye mtandao.Katika ulimwengu wa sasa ambao website ndo zinakuwa pengine ndo namna yako ya kwanza ya kufikia walengwa hutegemei utakuwa na upuuzi kama huo kwenye website ya Chuo Kikuu!
     
Loading...