Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do you know what is consummation?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ronn M, Jun 19, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wasiofahamu hii ni moja ya hitaji muhimu sana kwa ndoa! Ili ndoa iwe halali, couple must be able to consummate. This is the first act of sexual intercourse after marriage. If in any case parties fail to consummate in reasonable time, the marriage may be avoided. Consummation is actual insertion. Its not necessary that the insertion gets deep or couples reach orgasm. Mere insertion is sufficient for consummation!
     
  2. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If a woman is a virgin one, and you fail to insert due to that, that does not amount to failure to consummate. But if she cant be consummated because of biological problems that requires major operation, then the marriage may be avoided on ground of failure to consummate
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du!
    How if a man in question is the one who causes failure of consummation, may be he is potent...!
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Same thing! Woman avoid that marriage for non consummation. And the effect will that she has never been married at all!
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mleta uzi anaonyesha jinsi alivyokariri law of marriage
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lawyers hatukariri sheria, tunaielewa ndugu!
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi kama ataingiza kuna haja ya kutoingiza yote yani tu ili mradi m consumate?
    sijaelewa ni wakati gani inaweza tokea mnafanya kwa mara ya kwanza toka muoane alfu mna beep :A S-confused1:
     
  8. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Erotica, ni kwamba ili ndoa iwe halali lazima mnapofunga ndoa ifuatiwe na what is called consummation. It means you must do. Now it doesnt matter how far you have done but if there was an insertion that it. Mf wakati mnatoka kanisani u got an accident(God forbid), one of you dies. The marriage will be void for non consummation and therefore it will be as if you were never married. Think of issues of importance and the like
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,972
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    is it done in africa especialy tanzania?!:rain:
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaka kwa ndoa za zamani Yes, hizo sheria za ndoa za consummation zinafanya kazi maana watu wa zamani walikuwa wanaoana bila kukutana kimwili kabla ya hiyo ndoa. Kwa hali ya sasa mkuu, ndoa inakuja kutokea wakati huyo bibi harusi tayari ana mimba ya miezi sita na kama hana mimba basi alishawekwa kinyumba na huyo mwanaume na kama alinusurika hayo yote, lazima atakuwa alishatembea na huyo mtarajiwa wake kabla ya ndoa! Hayo mambo ya kisheria ya consummation yanakuwa hayana nguvu maana watu wanakuwa wamepractice mpaka beyond consummation !!! :thinking:
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Null and Void or something...ni kukimbilia haraka ulikofungia ili ukaivunje rasmi. Au mkubaliane na jamaa kwamba you will be the man but sex and fertilization would be taken care through a special arrangement...ndo mpango wa nje huo
     
  12. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria haizungumzii consummation on the line of virginity or prior sex! Muhimu ni kwamba after marriage if no consummation marriage can be avoided regardless of whether the couple had sex before. At least thats what the law is now a judge or magistrate may wish to see how he can interpret it especially where couple was living together and are maintaining a baby though no consummation after marriage
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats the law in Tanzania!
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye bold, kuna kesi yeyote ambayo ilishatokea ya couples kuishi pamoja na kuwa na mtoto halafu baada ya ndoa kukawa hakuna consummation?! Hapa najiuliza mtu anawezaje kuishi kinyumba na mwanamke na pengine hata kuzaa naye bila ya hiyo consummation! Najaribu positively kuielewa sheria hii ya ndoa na uhalisia wa maisha ya sasa ya wapenzi kabla ya ndoa na si vingenevyo. Thanks.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ukitumia viungo vingine vya mwili kutimiza malengo hayo hayo inakuwaje?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo ya kwako sawa tunakubaliana na sheria yako ya ndoa kuwa bila consummation hakuna ndoa ni null and void
    ila sasa kuna ndoa za siku hizi watu wanafunga ndoa wako ukumbini bi harusi anakimbizwa hospital anakwenda kujifungua
    Je hapo bado utaaita hiyo ndoa ni null and void for lack of consummation?
    hiyo waliitengeneza wakati huo bwana na bi harusi hawakutani mpaka siku ya ndoa
    Ila kwa mazingira ya sasa ambayo (japo sio kisheria wala kidini) watu wanaoana wakiwa na mimba ambazo bi harusi anakaribia kujifungua na hapo huwezi walazimisha eti mpaka mconsummate siku ya ndoa yenu kuifanya kuwa ndoa halali
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    How does the court prove non-consummation in a marriage?
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sasa watu wameona na wana mtoto applicability yake iko wapi iyo consummation?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Wewe ni lawyer? Hicho Kiingereza chako vipi hapo....mbona hakijanyooka?
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu hapo ni mpaka mmoja akalalamike kuwa hajapata haki yake ya ndoa ndio mahakama inaweza kusikiliza
    Ni ngumu sana hizi mambo aise kuhakikisha kuwa jamaa hawezi kuconsummate marriage yake
     
Loading...